`

Jump to content

Makaimura PSP มีภาษาญี่ปุ่นในเกมไหมครับ

4 replies to this topic

#1 Guest_Guest_Taz_*_*

• Guests

Posted 14 August 2006 - 10:49 AM

คือว่าอยากซื้อแผ่นแท้มาเล่น แต่กลัวว่าจะมีภาษาญี่ปุ่น ในเกม ไม่ว่าจะเป็นการเล่าเรื่อง เมนู หรือว่าอะไรก็ตาม ถ้ามีในเกม ก็คงรอภาคภาษาอังกฤษครับ สอบถามข้อมูลหน่อยนะครับ แบบว่าซื้อแผ่นแท้เล่นแล้ว อยากอ่านออกรู้เรื่องให้ได้หมดทุกอย่าง

#2 Brutal-Method

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 14 August 2006 - 11:57 AM

ที่ออกมาตอนนี้มีแต่ญี่ปุ่นครับ
เนื้อเรื่อง และ text ในเกมส่วนใหญ่เป็นภาษาญึ่ปุ่น
แต่เล่นรู้เรื่องครับ เหอๆ
แต่ถ้าอยากรู้เรื่อง และเงื่อนไขบางอย่าง
แนะนำรอของ US ก็ได้ครับ ออกเดือนหน้านี้แล้ว

#3 Taz

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 14 August 2006 - 02:59 PM

ขอบคุณครับ คงต้องรอภาค US ซะแล้ว

#4 Kbeehuk

until the day I die.

• High Royal Executive Members

Posted 15 August 2006 - 09:20 AM

โอย ดูภาพเอาก็รู้เรื่อง มันพูดไรบ้าง ก็ พากษ์ ๆเอาเองนะ ความมันส์มัน ไม่ลดหรอก เกมนี้อ่ะ สนุกสุดๆ นะ ปูทันนะ

#5 Guest_ผู้มาเยือน_*

• Guests

Posted 16 August 2006 - 11:55 PM

ก็ซื้อแผ่นแท้เล่นทั้งที พันกว่าบาทต้องเอาให้รู้เรื่องทั้งหมดครับ ถ้าเล่น rom คงไม่สนใจอะไรหรอกครับ เกมนี้ชอบมาก ตั้งแต่ตอนเป็นเด็กแล้ว ที่ซื้อ famicom เพราะเกมนี้แหละ