`
←  DGO ANIMANIA CLUB - อนิเม การ์ตูนใหม่ๆในใจคุณ
Logo
»

ClayMore อสูรสาวพิฆาตมาร เล่ม 13

GapKung's Photo GapKung 06 Mar 2008

หลังจากรออยู่ตั้งนานในที่สุดก็คลอดซะที ใครตามเรื่องนี้อยู่สอยโลดดดดดดดดด

{Zephyr}'s Photo {Zephyr} 06 Mar 2008

ตามไปสอยด่วน ขอบคุณมากๆนะคร้าบ

luzifer's Photo luzifer 06 Mar 2008

โอ้ แกปคุง อ่านด้วยหรือ อิอิ เด๋วนู๋ไปซื้อม่างงง รอมาจนเหงือกจะแห้งแว้วๆๆๆๆ

GapKung's Photo GapKung 07 Mar 2008

เหอ เหอ ที่อ่านก็เพราะคำว่า "เรื่องนี้กรุณาอ่านเถอะครับ" ของลูฟแหละเลยไปหามาอ่าน
แต่มันน้านนานได้ใจจริงๆกว่าจะออกได้แต่ละเล่ม

rahxephone's Photo rahxephone 07 Mar 2008

เนื้อเรื่องMangaเหมือนAnimeป่าวอ่า ดูแต่ภาคAnime

GapKung's Photo GapKung 08 Mar 2008

เคยได้ยินว่าไม่เหมือนนะครับ แต่ผมไม่เคยดู Anime นะ

Masterlotis's Photo Masterlotis 22 Mar 2008

ในความคิดผม Manga ดีกว่าใน Anime เยอะครับ Anime มันรวบรัดตัดตอนจบไปหน่อย ( จริงๆ ก็ไม่หน่อยอ่ะนะ )

napam's Photo napam 12 May 2008

ผมก็เคยดูแต่ใน อนิเมะ เหมือนกันครับอยากดูฉบับ มังงะ มั่งจัง

Master job's Photo Master job 14 Jul 2016

เยี่ยม

Master job's Photo Master job 20 Apr 2017

ครับ