`
←  Halo 3
Logo
»

update ใหม่

Atarukun's Photo Atarukun 05 Mar 2008

พอดีวันนี้เข้าไปเล่น Halo ครับหลังจากไม่ได้เล่นมาระยะนึง

เข้าไปปุ๊บมันก็ให้ update ก่อน เป็น Ver 1.1

พอไปเล่น Matchmaking ตามปกติ โอ๊... search แป๊บเดียว ไม่ถึงนาที ก็ได้คนมาเล่นด้วยครบทีม
เข้าเกมไป โอ๊... ลื่นกว่าเดิมอีก ทั้งๆที่ขีดเหลืองเหมือนเดิมแท้ๆ

ที่สำคัญ ถ้าเราต่อยฝรั่งพร้อมกับที่มันต่อยเรา เมื่อก่อนเราจะตายคนเดียวเพราะว่า lag แต่เดี๋ยวนี้มันให้ตายคู่พร้อมกันแล้ว เจ๋งมากๆ 55318906.gif

มายิงฝรั่งกันเยอะๆนะครับ :aha:

DeLiMaNjOo's Photo DeLiMaNjOo 05 Mar 2008

จิงป่าว เดียวกลับไปเล่นด้วย

morigan's Photo morigan 05 Mar 2008

โอวเจ๋ง ว่างๆ form ทีมไปลุยกับฝรั่งดีก่า

jumpman's Photo jumpman 06 Mar 2008

Map ใหม่มีให้โหลดฟรี รึยังครับ?

Atarukun's Photo Atarukun 06 Mar 2008

map ใหม่ยังไม่ฟรีครับ

แต่เห็นจะมี map เซตใหม่ออกมาให้เสียตังค์อีกแล้วครับ