`

Jump to content

ชอบบอสตัวใหนใน Lost Odyssey ครับ

2 replies to this topic

#1 Altimis

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 29 February 2008 - 12:56 AM

ผมชอบตัวนี้ครับ

Legendary Spirit of Eastern tribe, Master Fu [ชื่อไม่รู้ถูกมั้ย แต่ชื่อ Master Fu นี้ละ ชัวร์]

เป็นบอสอยู่ที่วิหารเผ่า Eastern tribe แห่งที่สอง The Temple of Enlightenment

ผมชอบตัวนี้สุด ๆ ไปเลย แบบว่า ตอนมันใช้ไม้ตายนี้ สุดยอดเลยครับ เท่มากกกก 4e5dd44a.gif ท่าเหมือน Odin ใน FF เลยครับ เทใจให้เต็มสิบเลย ท่ากินใจมากเลยครับ

แล้วเพื่อน ๆ พี่น้องชอบตัวใหนกันครับ

ปล. Temple of Enlightenment นี้บู๊กันมันส์จริง ๆ ยิงเวทกันเยี่ยวเหนียวเลย อิอิอิ TV มีแต่แสงซะแว้บ ๆ ๆ ตูม ๆ ๆ ตาม ๆ ๆ เอ้ว ยิงกันสนั่นยิงกว่าเกมส์ FPS อีกมั้งเนี่ย ยิ่งเวทย์ระดับสูง ๆ นี้เอฟเฟคกระจุยกระจาย

ปล.2 ท่าของโทลทีนนี้เท่จริง ๆ ต้องบอกว่าเท่ระเบิดระเบอ

#2 k9999

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 11 February 2009 - 11:28 AM

ผมก็ชอบตัวนี้มันเก่งจนผมยังไม่ชนะมันซักทีเลยครับ.............................

#3 Onion

พลังสนามแม่เหล็ก!!!

• High Royal Executive Members

Posted 28 February 2009 - 09:12 PM

บอสที่ชอบจริงๆนี่ผมชอบหนอนนะ แผ่นแรกเลยดูดเวทจากแมลงมายิงเราเท่ดี แต่ที่โหดจนลุ้นตัวโก่งว่าจะฆ่าได้ไม่ได้เนี่ยคงเป็น The Immortal One ครับโหดโคตรๆ