`
←  Lost Odyssey
Logo
»

หลังจากที่เรือบินได้แล้วเนี่ย มันมีประโยชน...

Goenitz's Photo Goenitz 26 Feb 2008

หรือว่าผมเล่นไม่ละเอียดพอเนี่ย

hmashin's Photo hmashin 27 Feb 2008

มันสะดวกกว่าการนั่งเรืออ้อมทวีปครับ แค่นั้นแหละ

Uzsa's Photo Uzsa 27 Feb 2008

มีแค่นั้นจริงๆ

Goenitz's Photo Goenitz 28 Feb 2008

เอ่อ...หมดกัน สงสัยไม่อยากจะทำเหมือนเกมอื่นๆ ที่ได้เรือเหาะแล้ว จะต้องมีสักที่นึง ที่ต้องบิน..ถึงจะเข้าได้

ขอบคุณนะครับ

Altimis's Photo Altimis 29 Feb 2008

มันมีไว้เท่ ๆ อะครับ

บินชมวิวเล่นก็สบายดี เฮะ ๆ

แต่สุดท้ายก็เปิดเมนูแมปแล้วกดเลือกสถานที่ที่ต้องไปอยู่ดี - -

Highwind33's Photo Highwind33 18 May 2008

เฮ้อ ยังไม่ได้ครับ เดี๋ยวจะได้ละ อ่านแล้วนอยเลย

อยากได้ world map ที่เดินไปเดินมาได้จังเลยยยยยย!!!!
เฮียซากากูชิเอากลับมาหน่อยเร๊ววว!!

555