`
←  DGO ANIMANIA CLUB - อนิเม การ์ตูนใหม่ๆในใจคุณ
Logo
»

มีใครได้เก็บAnime เหล่านี้ไว้บ้างไหม

rahxephone's Photo rahxephone 24 Feb 2008

มีใครได้เก็บAnime หุ่นยนต์ เหล่านี้ไว้บ้างไหมเอ่ยเช่น เรื่อง รามุเนะ วาทารุ รูนไนท์ ผมพยายามหาจากหลายๆที่แต่มะเคยได้เลย-*-

baa60776.gif:

luzifer's Photo luzifer 24 Feb 2008

วาทารุ นี่คงหายากโครตๆแล้วมั้ง คับ รามุเนะ 1-2 ยังพอเห็นในร้านวิดีโอเก่าๆคับ

rahxephone's Photo rahxephone 24 Feb 2008

นึกว่าจะมีคนเก็บไว้บ้างจะติดต่อขอซื้อซักหน่อย^^ เผื่อมีคนอยากไรท์ขาย
Edited by rahxephone, 24 February 2008 - 09:19 PM.

XIII's Photo XIII 04 Mar 2008

นั่นสิครับ อยากได้ wataru เหมือนกันหายากมาก 3070242c.gif

Kongky's Photo Kongky 04 Mar 2008

วาทารุ จำได้เคยดู ช่อง 3 อิอิ ชอบเมื่อก่อนได้หุ่นยนต์ของเล่นชอบมากเท่มาก ^^

rahxephone's Photo rahxephone 05 Mar 2008

พยายามติดต่อหาซื้อหลายที่แล้ว มะมีเยย วันก่อนไปสั่ง นินจาเซนชิ โทบิคาเกะ ที่มาบุญครองรอมา2อาทิตย์ไม่มีของซักทีเลยไปเอามัดจำคืนเลยT_T

Sam_FISher's Photo Sam_FISher 20 Mar 2008

เกิดไม่ทันซักเรื่อง

Zeon's Photo Zeon 22 Mar 2008

อยากดู วาทารุ กับ รามูเนะ เหมือนกันครับ แต่หาดูไม่ได้เลย อีกเรื่องที่อยากดูแล้วหาไม่ได้คือ พ่อมดน้อย ทัลรุ ถ้ามีใครทราบช่วยบอกด้วยนะ

aonaom_master's Photo aonaom_master 02 Apr 2008

วาทารุ วิดีโอพอมีครับ แต่ VCD ไม่มีแล้วอ่ะ สงสัยต้องรอให้มีใครเอามาฉายใหม่อีกสักรอบ

napam's Photo napam 12 May 2008

QUOTE (rahxephone @ Mar 5 2008, 11:03 AM) <{POST_SNAPBACK}>
พยายามติดต่อหาซื้อหลายที่แล้ว มะมีเยย วันก่อนไปสั่ง นินจาเซนชิ โทบิคาเกะ ที่มาบุญครองรอมา2อาทิตย์ไม่มีของซักทีเลยไปเอามัดจำคืนเลยT_T

ลองสั่งที่ ebay ดูสิครับ ที่มาบุญครองผมก็เคยสั่ง orange road ตั้งเป็นเดือนๆไม่ได้ของสักทีเลยไปสั่งใน ebay แทนเลยครับตอนนี้ได้แล้ว ที่จริงไอ้เรื่องนินจาเซนชิ โทบิคาเกะ นี่ก็เป็นการ์ตูนที่ชอบมากเลยนะครับ แต่ไม่ได้สั่งเพราะช่วงนี้ไม่มีเงินเลยครับ เอาไปซื้อเกมส์หมด เรื่องนินจาเซนชิ โทบิคาเกะ ก็มีให้โหลดบิท อยู่นะครับ เป็น dvd9 ผมเคยเห็นแต่กว่าจะโหลดเสร็จนี่ไม่รู้เมื่อไรเลยครับ