`
←  DGO CLUB : PSVITA & PSP
Logo
»

Bounty Hounds มาแล้วนะ

Brutal-Method's Photo Brutal-Method 11 Aug 2006

บอกเฉยๆว่ามาแล้ว เหอๆ
ดูๆไป น่าจะดีกว่า3ก๊กนะ (มั๊ง)
ขนาดใหญ่เหมือนกัน คงต้องลองเล่นดูก่อน
โซนไหนก็ไม่รุ้ แต่คาดว่าหลุดมาแหง
เพราะ US ออก 12/9
:toopsa

d-loop's Photo d-loop 11 Aug 2006

ดูแล้วคล้ายๆสามก๊กยุคอวกาศเลยครับ

Devil Putixx's Photo Devil Putixx 12 Aug 2006

ตัวเกมส์ จริง ๆที่ออกมาเป็น Japan ครับผม แต่ผมไปโหลดที่เวปจีน ซวยเลย กลายเป็น ภาษาจีน ซะงั้น

Brutal-Method's Photo Brutal-Method 12 Aug 2006

ตอนนี้เห็นที่หลุดมาก็มีแต่ตัว CHI นี่ล่ะครับ เหอๆ
ว่าแต่เกมดีป่ะ ถ้าดีจะได้รอ eng เลย ไม่ดีจะได้โหลดมาลอง :beer

Devil Putixx's Photo Devil Putixx 13 Aug 2006

สนุกครับเล่นได้เรื่อย ๆ อะครับ

wernwern's Photo wernwern 14 Aug 2006

เล่นแล้ว ภาษาจีน อ่านไม่รู้เรื่อง โหลดตัวริบมา ร้อยเมกกว่าๆครับ