`
←  Lost Odyssey
Logo
»

ช่วยด้วยคับไม่รู้ว่าบั๊กเปล่า

pphurin's Photo pphurin 20 Feb 2008

คือผมเล่นไปถึง temple of enlightenment แต่พอ ตอน ออกมา จาก ด่าน ขึ้นเรือ whiteboa ไม่ได้ เพราะ เจ้า notirus อยู่ นอก ขอบหิมะ แต่เจ้าเรือ whiteboa กลับอยู่ตรง นำ้แข็ง พายในทามไงจะกลับไปอยู่บนดรือWhiteboaได้คับเพื่อนตอบหน่อยนะคับ มีวิทีไหน จะทำให้มันติดกันได้ เพราะเกิดจากนำ้แข็ง ขั้นกลาง ช่วยด้วยนะคับ เสียเวลามาเกือบเดือน ไม่ อยากเริ่มเล่นใหม่

mennie's Photo mennie 22 Feb 2008

ตอนคลิกเลือกแผนที่ ให้เราไปจอดเรือตรงท่าแถวๆนั้นนะครับ แล้วเอานอติลุสดำมุดอุโมงค์ จะมาโผล่ตรง White Boa ได้ครับ ผมก็งมไปพัก 1 เหมือนกัน