`

Jump to content

ถามเกี่ยวกับ backyard

2 replies to this topic

#1 f.bomber

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 19 February 2008 - 11:13 AM

ตอนนี้ติดอยู่ตรง backyard ครับ ในส่วนของ Super Heavy ที่ต้องให้มันโยนเหรียญให้ได้ 10 ครั้งขึ้นไปถึงได้สามดาวครับ

ผมเล่นไปโดยใช้หลายวิธี ใช้มนต์ โจมตีทั้งหมด ก็แล้ว (อันนี้โยนเหรียญเราแพ้เกือบ 80%)

อัดจนเหลือ 2 ตัวแล้วค่อยใช้มนต์โจมตีก็แล้ว

อัดจนเหลือตัวเดียว แล้วค่อยใช้มนต์โจมตีก็แล้ว

มันก็ยังโยนเหรียญน้อยอยู่ดี

อยากถามว่าทำไงให้มันโยนเหรียญเยอะๆ ครับ

หรือว่าแล้วแต่ดวง

ช่วยด้วยครับ d33561e9.gif2

#2 hmashin

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 19 February 2008 - 12:38 PM

เปิดเกมส์มาใช้เวทย์ไฟหมู่อย่างเดียวครับ มันจะโยนเหรียญออกหัว

#3 f.bomber

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 19 February 2008 - 08:07 PM

ขอบคุณมากครับ เจอบอสลับซะที