`
←  Halo 3
Logo
»

อาทิตย์นี้ผมจะเล่น halo3 ให้จบครับ

morigan's Photo morigan 15 Feb 2008

อาทิตย์นี้ผมจะเล่น halo3 ให้จบครับ a03cbf1e.gif

ดองเกมส์ไว้นานมากๆ อาทิตย์นี้ว่างแล้ว อาทิตย์กลางคืน - พุธกลางคืนจะ online ทุกวัน 2ทุ่ม ถึง ตี 1 ใครจะเล่น pm มาบอกด้วยนะ

นอาทิตย์จะรอ อิอิ

เล่น normal ไปถึงด่าน 7 เอง เดี๋ยวกะว่าหาคน co-op แล้วเล่น legendary ให้จบเลย ไม่รู้จะมีคนเล่นด้วยป่าว

กะโหลกอะไรก็ยังไม่ครบ ใครว่างพาไปเก็บหน่อยนะ

Xiangame's Photo Xiangame 16 Feb 2008

แบบลีเจ้นเล่น 4 วันไม่น่าจะจบครับ อย่างผมแค่วันละ 2 ด่านก็เหนื่อยแล้ว .. 154218d4.gif

NiCK's Photo NiCK 16 Feb 2008

ถ้าเห็นผมออนก็ลอง Invite ดูครับ

morigan's Photo morigan 16 Feb 2008

QUOTE (NiCK @ Feb 16 2008, 02:05 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ถ้าเห็นผมออนก็ลอง Invite ดูครับ

ได้เลยครับ เดี๋ยวชวน

Saintangel's Photo Saintangel 16 Feb 2008

โหมดธรรมดาผมก้อยังไม่จบ โดดไป legend ด้วยเลยได้มั้ยเนี่ย อยากไปด้วยคน invite ผมด้วยนะ

InToXIcAtEd's Photo InToXIcAtEd 17 Feb 2008

ผมไงคับ เล่นทุกวัน legendaryเกือบจบละ แอดคุณduckzombieด้วยคับ คนนี้ก้อเล่นlegendaryกะผมจนเกือบจบละ