`
←  DGO ANIMANIA CLUB - อนิเม การ์ตูนใหม่ๆในใจคุณ
Logo
»

วันปี๊ดเล่ม 46 มาพร้อมกะ อายชิลด์เล่ม 26

GapKung's Photo GapKung 10 Feb 2008

ออกมาตั้งกะวันศุกร์ที่ผ่านมาแล้วเน้อ แต่ลืมตั้งกระทู้ เอาเป็นว่าใครยังไม่รู้แนะนำให้หวดด่วน อายชิลด์เล่มนี้มันมากขอบอก

aonaom_master's Photo aonaom_master 11 Feb 2008

ขอบคุณครับ เดี๋ยวตามไปสอยที่ร้านเช่าแถวบ้าน (มาอ่าน)

kirtchanok's Photo kirtchanok 11 Feb 2008

แถมก้าวแรกสู่งสังเวียน 82 อีก เล่ม งับ

~BusteR~'s Photo ~BusteR~ 13 Feb 2008

ซื้อแต่ วันพีช เล่ม 46 ครับ ไม่ค่อยสนุกเท่าไหร่ เพราะยังไม่ได้สู้กับใครเลย แค่เกริ่นๆเฉยๆน่ะ
คาดว่าเล่มหน้า มันส์แน่ 55318906.gif

อายชิลด์ เนี่ย ยังไม่เคยอ่านเลยครับ เป็นการ์ตูนแนวไหนเหรอครับ 154218d4.gif

GapKung's Photo GapKung 14 Feb 2008

อายชิลด์เป็นเรื่องเกี่ยวกับเด็ก ม.ปลายคนนึงที่โดนรังแก โดนใช้เป็นเบ๊ ต้องวิ่งรับใช้ วิ่งหนีคนอื่นมาตลอด
เกิดจับพลัดจับผลูโดนจับยัดลงทีม อเมริกันฟุตบอลของโรงเรียนที่มีสมาชิกแค่ 2 คน เวลาแข่งต้องยืมตัวจากชมรมกีฬาอื่นๆ จากการได้ลงแข่งทำให้ค้นพบว่าไอ้ที่วิ่งๆเป็นเบ๊ วิ่งๆหนีคนอื่นกลับกลายเป็นพรสวรรค์ในการวิ่งที่สุดยอด เมื่อฟอร์มทีมที่รวมตัวแสบหลายๆคนทำให้แข็งแกร่งขึ้นเรื่อยๆ ความฝันสูงสุดก็คือการแข่งระดับประเทศ (คล้ายๆสแลมดังค์เลย)

joejoe999's Photo joejoe999 22 Feb 2008

เล่มหน้า สงสัยสู้กันทั้งเล่มแน่ๆเลย เล่มนี้ก็มันดีนะทำให้อยากรู้ว่าเล่มหน้า จะล้ม1ใน7เทพโจรสลัดได้ไหม 5555