`

Jump to content

ส่วนมากเพื่อนๆมีตัวละครไว้สู้หลักๆใครกันบ้างครับ

1 reply to this topic

#1 kiddik

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 06 February 2008 - 02:35 PM

พอดีผมอยากจะรู้ว่า ส่วนมากใช้ใครกันบ้างครับ ผมไม่แน่ใจเลยเก็บเลเวลทุกตัวให้เท่ากัน ตอนนี้แผ่น 4 ถึงสถานโบราณอ่ะครับ เพิ่งเลเวล 40 เอง มอนโหดมากมายอัดที 1000+ แต่ที่แน่ๆ Kaim แล้วก็สาว Ming แสนน่ารัก :aha: อันนี้ความชอบส่วนตัว

#2 hmashin

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 06 February 2008 - 04:18 PM

ไคล์ม กับ เซธ ยืนคู่หน้า + แม็ก/ทอลตัน/เซด
ด้านหลังก็ มิ้งค์/ซาร่า + คุก/แจนเซน ครับ

พอแผ่น 4 ก็เข้าไปเก็บ lv ที่ถ้ำในบ้านของกอนกอล่าเลยครับ lv กระฉูด