`
←  Lost Odyssey
Logo
»

ทำไมผมใช้ skill ขโมยของ ไม่เคยได้ซักที fai...

snk vs playmore's Photo snk vs playmore 06 Feb 2008

ตามนั้น

hmashin's Photo hmashin 06 Feb 2008

ลองเพิ่มตัวละครที่ใช้สกิลขโมยเป็น 2 คนดูครับ น่าจะเห็นผลมากขึ้น

mennie's Photo mennie 06 Feb 2008

use mug skill is better. Attack and steal.

hmashin's Photo hmashin 06 Feb 2008

สกิลแหวนจะได้ผลประมาณ 85% เมื่อกด perfect และสกิล lv3 ครับ
แต่ถ้าต้องการจะขโมยของจริง ๆ และ ศัตรูพลังน้อย ผมว่ากดสกิล steal น่าจะเห็นผลมากกว่าครับ

Altimis's Photo Altimis 06 Feb 2008

ดวงล้วน ๆ ครับ ไม่มี Trick อะไรเลย

แต่อย่างว่า

ให้ตัวละครติดแหวน Mug ดีกว่าครับ ยิ่ง Lv 2 นี้ให้ผลดีพอตัว