`
←  DGO ANIMANIA CLUB - อนิเม การ์ตูนใหม่ๆในใจคุณ
Logo
»

ชาแมนคิงมันจะภาค 2 ป่าวอ่ะคับ

Something's Photo Something 02 Feb 2008

หนังสือกาตูนอ่ะคับ เห็นได้ข่าวตอนเพิ่งจบไปว่าจะมีภาค 2 อ่ะคับ

black0's Photo black0 02 Feb 2008

มีก้อดีอ่า.......คับ

จบ งงๆ มะค่อยรุเรื่อง a03cbf1e.gif

Trapper's Photo Trapper 02 Feb 2008

นานแล้วนะนั่น

จบแบบคนดูเซ็ง

ไม่รู้เรื่องเลย แล้วอีตาคนวาดก็หายไปเลย ไม่วาดอะไรออกมาเลย

GapKung's Photo GapKung 04 Feb 2008

มันจะมีหรอครับ เพราะตอนใกล้จบภาคแรกก็ออกทะเลซะจนคนอ่านแทบร้องไห้ มาต่อภาค 2 ผมกลัวจะไม่มีคนอ่านน่ะสิ

blue_key's Photo blue_key 04 Feb 2008

ผมว่าแค่นี้ก็พอแล้วน่ะ อ่านแล้ววเนื้อเรื่องมันลอยๆยังงัยไม่รู้

Saintangel's Photo Saintangel 05 Feb 2008

ผมว่าไม่มีอะ ขนาดภาคแรกยังจบซะแบบนัน

{Zephyr}'s Photo {Zephyr} 08 Feb 2008

ตอนนี้ที่ ญี่ปุ่นกำลังเริ่มพิมใหม่อยู่อะครับ

แล้วทางโรงพิมก็บอกว่าในเล่มสุดท้ายจะมี "ตอนจบที่แท้จริง" ซึ่งวาดขึ้นมาใหม่อยู่ด้วย

ว่าไปก็อยากอ่านนะนี่ baa60776.gif: แต่จากการประมาณนี่คงได้อ่านกันปี 2009 อะครับ 4519626a.gif

narutohero's Photo narutohero 08 Feb 2008

ตอนแรกกะจะซื้อมาเก็บสะสมแล้ว เห็นการ์ตูนมันดัง พอไปเช่าอ่านจนถึงเล่มสุดท้าย งงมากๆ จบแบบ......... คิดเอาเองล่ะกันครับ d33561e9.gif

tOeiKung's Photo tOeiKung 24 Mar 2008

ถ้าอ่านการ์ตูนตอน หลังๆจะงนสุดๆครับ แต่ที่ทำออกมาเป็นการ์ตูนทีวีรู้เรื่องขึ้นมากช่วงหลังต่างจากตอนที่อ่นเยอะเลยครับ ได้ดูตอน โยสู้กับฮาโอแบบเต็มๆเลยสนุกครับ แต่สุดท้ายก็จบแบบงงๆนิดๆแต่ดูดีกว่าในหนังสือเยอะครับ

k9999's Photo k9999 24 Mar 2008

ผมกลับไม่งงนะ ค่อนข้างชอบด้วยซ้ำแก่นของมันคือหลักธรรมครับ จบแบบนั้นทิ้งเป็นปริศนาก็เก๋ดีนะ และถ้าติดตามมาตลอดก็พอจะเข้าใจได้ว่าจะเป็นยังไงต่อไป แต่มาเล่าแบบเป็นรูปธรรมให้เข้าใจง่ายก็ดีครับ

aonaom_master's Photo aonaom_master 18 Apr 2008

ผมก็งงครับ สงสัยงงกันจริงๆ

MoDiFy's Photo MoDiFy 20 Apr 2008

มันต้องจบยังงั้นละครับ
เพราะโยมันจะเอาปัญญาที่ไหนไปชนะฮาโอได้
ค่าพลังก็ต่างกันขนาดนั้น
เพราะว่าาวิธีชนะไม่ได้ไง เลยตัดจบไปสะ
แล้วตอนหลังก็มามีเนื้อเรื่องว่าชนะได้นานมาแล้ว มีลูก บราๆๆ ว่ากันไป

การ์ตูนในตำนานแล้วครับ คำว่า "ปาหมอน" มาจากเรื่องนี้ๆเองงงงงงงงงงง