`
←  DGO CLUB : PSVITA & PSP
Logo
»

สงสัย monster hunter freedom euro.

hadoken's Photo hadoken 06 Aug 2006

มันมี iso ที่เล่นออนไลน์ไม่ได้ไหมครับ ของผม 400 เมกกว่าๆ มันเล่นไม่ไ้ด้ไม่รู้เป็นที่ iso หรือเปล่า เคยลองตั้งค่าเล่นเวป มันเล่นได้ แต่ออนไลน์แล้วมันไ่ม่เห็นตัวเองเลย : ohno

บอลครับ's Photo บอลครับ 06 Aug 2006

มีครับ โซน 3 เล่น wifi ได้ด้วยครับ แต่ตัวนั้นผมไม่รู้ว่ามันความจุเท่าไหร่ครับ แต่ร้านเกมที่ยูเนียนมอ มีลงให้ครับ 48 บาท สนใจไปทดสอบได้ด้วยตัวเองครับ

d-loop's Photo d-loop 10 Aug 2006

Monster Hunter ของคุณhaste เป็นzone3 เล่นwifiได้
เป็นไฟล์ cso ขนาด 633 เมค ครับ ลองหาดูนะครับ

Guest_tiza_* 12 Aug 2006

ใครหาmonster bone+ ได้บอกทีน่ะครับ