`

Jump to content

หน้าจอ ทัชสกรีน ของ o2 มันพัง ค่าซ่อมประมาณเท่าไหร่คับ

1 reply to this topic

#1 luzifer

ลูกสุด love ของบิลเกตต์

• High Royal Executive Members

Posted 23 January 2008 - 11:15 AM

คือว่าแฟนผมมันนอนทับ แล้วหน้าจอ o2 atom มันเลยหักแถว มุมขวายาวลงมาน่ะคับ แต่ก็ยังโทรเข้า-ออกได้ หลังๆมัน ก็เริ่มเอ๋อเลยคับ
ไม่ทราบว่าค่าซ่อมประมาณเท่าไหร่คับ แล้วถ้าซ่อมมันจะดีเหมือนเดิมรึป่าวคับ แล้วราคาแบตของแท้ของ อะตอม ประมาณเท่าไหร่คับ แล้วจะมีวิธีสังเกตุรึป่าวคับของแท้กะของปลอม

ขอบคุณคับ

Edited by luzifer, 23 January 2008 - 11:17 AM.

#2 k9999

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 28 January 2008 - 09:44 AM

เคยได้ยินมาประมาณ4000ครับต้องลองติดต่อศูนย์เลยดีกว่าครับ