`

Jump to content

moto v8 luxury มีใครใช้ยางคับ จาซื้อแต่กัวมันลอกแบบโนเกียอ่า

• You cannot reply to this topic
2 replies to this topic

#1 Melodic

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 20 January 2008 - 06:17 PM

เหนเค้าบอกว่าสีทองตรงด้านข้างมันมะใช่ทอง 18k อะคับ แล้วก้อเปนสีชุบ

มีไคในนี้หวดมาใช้แร้วม่างมะคับ ผมว่ารุ่นที่แป้นมีอักษรไทยมาจาซื้อ แต่กัวลอกอะ

ปล. แล้ว v9 ตัวที่เปนสีแดงนี่สีชุบเหมือนกานป่าวคับ แล้วถ้าเปนตัวนั้นจาลอกไหม

#2 ohnut7

FIFA ADDICT !!GOW3&FIFA14!!

• Moderator?

Posted 07 February 2008 - 11:24 AM

อืม ซื้อ โมโต ทำใจนิดนึงนะครับ
1. ราคามันอาจจะตก แบบพุ่งปรี๊ดยิ่งกว่า Need For Speed ได้ครับ ถึงแม้จะเป้นรุ่นแจ่มสุด
2. ตอนนี้ Moto กำลังแย่ กำไรลดลงจากปีที่แล้ว 80 กว่า %
3. ตอนที่ลองเทส ใช้เวลาไม่นานครับ แต่แป้นมันก็ไม่ลอกนะ พอดีไม่ใช่ของตัวเองเลยไม่ได้ขูดครับ

แต่ถ้าถามผมว่าซื้อแล้วคุ้มไหม แนะนำว่าอย่าเลยครับ ช่วงนี้โมโตไม่น่าเล่นเลย กะลังแย่

#3 k9999

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 07 February 2008 - 11:38 AM

ผมว่าพวก v8 ไม่น่าลอกครับ มันเนี๊ยบจริงๆ ถามว่ากลัวไหม ผมไม่กลัวนะรุ่น luxury มันก็luxury สมชื่อครับน่าซื้อๆ