`
←  DGO ANIMANIA CLUB - อนิเม การ์ตูนใหม่ๆในใจคุณ
Logo
»

เคยซื้อการ์ตูนอะไรแล้ว อ่านไปเรื่อยๆ หลายๆ...

Hero of Gunner's Photo Hero of Gunner 08 Jan 2008

ของผม double hard ซื้อมา 20กว่าเล่ม เพิ่งรู้ว่า ชีวิตนี้ ไอ้พระเอกกะเพื่อนมัน จะไม่ทำอย่างอื่นเลย
นอกจาก ต่อยตี ชาวบ้านไปวันๆ เลยเลิกซื้อเลย

KotDS's Photo KotDS 08 Jan 2008

gatbackersกับเคียวครับ a03cbf1e.gif

ngern's Photo ngern 08 Jan 2008

QUOTE (Hero of Gunner @ Jan 8 2008, 02:13 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ของผม double hard ซื้อมา 20กว่าเล่ม เพิ่งรู้ว่า ชีวิตนี้ ไอ้พระเอกกะเพื่อนมัน จะไม่ทำอย่างอื่นเลย
นอกจาก ต่อยตี ชาวบ้านไปวันๆ เลยเลิกซื้อเลย

ซื้อต่ออีกไม่กี่เล่มก็จบแล้วครับ น่าเสียดาย

ของผมที่เสียดายมีเพียบเลยครับ พวกการ์ตูนสู้ๆทั้งหลายครับ

แต่ผมเสียดายการ์ตูนดีๆที่ไม่ได้ซื้อเก็บเหมือนกันครับ กว่าจะรู้ว่ามันสนุกก็ออกมาสิบกว่าเล่มแล้ว จะซื้อก็คิดแล้วคิดอีกเพราะเงินเป็นก้อน(ตอนซื้อทีละเล่มไม่ค่อยรู้สึก)
อย่าง Wild Life นี่ชอบมากเลย ถ้าออกครบหมดคงต้องซื้อเก็บแน่ๆครับ 4412144b.gif

MoDiFy's Photo MoDiFy 08 Jan 2008

QUOTE (KotDS @ Jan 8 2008, 03:34 PM) <{POST_SNAPBACK}>
gatbackersกับเคียวครับ a03cbf1e.gif

ใช้เลยครับ
ผม + เพิ่ม บากิ อีกเรื่องครับ
angle heart ด้วย ไม่ได้มีความสนุกของ city hunter เลย

ngern's Photo ngern 08 Jan 2008

QUOTE (MoDiFy @ Jan 8 2008, 05:54 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ใช้เลยครับ
ผม + เพิ่ม บากิ อีกเรื่องครับ
angle heart ด้วย ไม่ได้มีความสนุกของ city hunter เลย

แต่ผมชอบทั้งบากิ ทั้ง angel heart เลยแฮะ เรื่องนึงบู๊หลุดโลก อีกเรื่องซึ้งกินใจ ชอบชอบ 0fbbf481.gif2

black0's Photo black0 09 Jan 2008

QUOTE (KotDS @ Jan 8 2008, 03:34 PM) <{POST_SNAPBACK}>

getbackers อันเนี้ยแหละตอนนั้นซื้อมาที 30 ก่าเล่ม
ตอนนี้เอาไปขายหมดแระ

GapKung's Photo GapKung 09 Jan 2008

GB อีกเสียงครับ แรกๆก็สนุกดีอยู่หรอก ตัวละครบ๊องๆดี ตั้งแต่เข้ามุเคนโจไปมันก็ไปไหนแล้วก็ไม่รู้
อีกเรื่องคงเป็น Bastard มั้งครับ ตั้งแต่เทพลงมาทำลายโลกแล้วเนี่ยก็ดูไม่รู้เรื่องแล้วยิ่งลงนรกไปนี่ไม่ต้องพูดเลย เลิกซื้อไปแล้วอะ

ninesola's Photo ninesola 09 Jan 2008

ขายหัวเราะครับ ไม่ค่อยขำ แถมเอามุกมาใช้ซ้ำก็มี ตอนนี้ไม่ซื้อมาแล้ว แต่ตบเอาจากคนอื่น 55318906.gif

puija66's Photo puija66 09 Jan 2008

อิตโต้ นักเตะเลือดกังฟู (ภาคสอง)
เพราะ...

อ่านจบแล้วต้องรออีกนานเลย กว่าจะรวมเล่มได้อีกซักเล่มนึง ฮือๆๆๆๆ

ballayo's Photo ballayo 10 Jan 2008

ARM

Trapper's Photo Trapper 13 Jan 2008

มีหลายเรื่องเลย

Get backers
KYO
บากิ
Angel heart
ข้าชื่อโคทาโร่

เยอะแยะมากมาย

Orpheus's Photo Orpheus 13 Jan 2008

prince of tennis ครับ ให้เพื่อนยืมไปสิบกว่าเล่ม โชคดีที่มันไม่คืนถ้าคืนตอนนี้ก็คงต้องซื้อต่อแน่ๆ

ไม่รู้ว่ามันจะเก่งเทพไปถึงไหน ส่วนอีกเรื่องก็เป็น naruto มันจะตามหาไอ่ซาซึเกะไปเพื่ออะไร

เหมือนคู่เกย์ยังไงไม่รู้ซื้อรวมเล่มเเล้วหงุดหงิดอ่านใน net เอาดีกั่ว :aha:

numgamer's Photo numgamer 13 Jan 2008

โคนันครับ
ไม่ไหร่จะจบสักที ไม่มีที่จะเก็บแล้ว

Prite's Photo Prite 16 Jan 2008

โคนันเช่นกัน.......... แต่ก็ยังโอเคที่อ่านได้เรื่อยๆ แต่ถ้าถามว่าสนุกมั้ย คิดว่าไม่แล้วล่ะนะ นานจนเบื่อแล้ว
โอกาสที่จะเอามาอ่านเป็นรอบสองก็ไม่ค่อยมี เพราะพอรุ้มุขว่าใครเป็นคนร้ายแล้ว ก็หมดสนุกแล้วแหะ เปิดผ่านๆไปหมด

kunchan's Photo kunchan 07 Feb 2008

เคียวครับ

บุ่มบึ่ย

de Song's Photo de Song 11 Feb 2008

โคนัน อีกเสียงครับ

donutpla2's Photo donutpla2 15 Feb 2008

เกตแบคเกอร์ก็ด้วยครับ
อีกเรื่องนึงไอ้ไวโอลินยักษ์ฮาเมรุนอะไรนั่นน่ะ ซื้อมาเป็นชุด
อ่านแล้วเสียใจมากเลย ไม่สนุกอย่างแรง d33561e9.gif d33561e9.gif