`

Jump to content

ในรอบ กค ถึง วันนี้ เพื่อนๆว่ามือถือใดไฮโซและสุดยอดสำหรับคุณ

2 replies to this topic

#1 Pasaniva14

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 07 January 2008 - 02:30 PM

ออกความเห็นกันครับ เอาแบบที่ตัวเองชอบ และมีวางขายในไทย ไม่จำเป็นว่าเราต้องมี หรือ ครอบครองอยู่ก็ได้ครับ
ผมเริ่มเลยก่อน

สวยไฮโซสุด ยกให้ โนเกีย 8800 ก่ะ LG ตัวที่เพิ่งออกหน่ะที่กล้องห้าล้าน
สุดยอดสุดยกให้ โนเกียe90 ก่ะ เอซุด p535

#2 k9999

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 07 January 2008 - 04:08 PM

สวยนี่มีหลายตัวครับที่ผมชอบก็ iphone,moto v8(ยิ่งรุ่นสีทองนี่ยิ่งสวยมากครับ),8800 arte(ถึงแม้ผมจะเฉยๆกับมันแต่ก็ต้องถือว่าสวยมากๆละ,lg ku990(สิ่งที่ทำให้ผมเลือกรุ่นนี้ไม่ใช่กล้องแต่เป็นการออกแบบครับ),htc touch สีแดงมะเหมี่ยวที่ออกมาใหม่ถูกใจมากครับ สวยดีจัง(สมัยเรียน ปวช.ผมก็ใส่รองเท้าผ้าใบสีนี้นะ)

สุดยอดก็มีหลายตัวครับ iphone ก็สุดยอดในแง่หน้าจอ เวลาดูรูป ดู vdo นี่แจ๋วจริงๆ, e90 ก็น่าประทับใจครับดูดีแม่จะกร๊อบแกร๊บหน่อยๆ แต่จอยาวๆก็เล่น net เพลิอนดีครับ, lg ku990 ผมคาดหวังไม่สูงแต่มันตอบสนองผมได้ดีเกินคาดครับเป็นรุ่นที่เกือบตอบสนองได้ครบถ้านแ
ต่น่าเสียดายที่ยังหน่วงและเสียงเพลงธรรมดาเกินไปครับ,asus p750 ตัวนี้ผมยังไม่เคยแตะแต่ดูดีมากครับน่าใช้จริงๆ แต่ที่อยากได้ยิ่งกว่าคือ htc cruise ครับแต่ยังไม่ออกอ่ะ

#3 The Great Wall

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 12 January 2008 - 11:06 PM

ถ้าเรื่องความสวยผมชอบ iPhone

แต่ถ้าความครบเครื่องให้ N95 8GB ครับ b6b25dc6.gif