`
←  Winning Eleven & FIFA
Logo
»

ถึงคุณ PaanCake and Therooks

chookias's Photo chookias 04 Jan 2008

ถึงคุณ Paancake and Therooks

1. K. PaanCake อันสืบเนื่องมาจากกำหนดระยะเวลาแข่งของรอบแรกจะหมดลงวันที่ 6 มกราคม แต่ผมยังไม่ได้ทำการแข่ง match สุดท้าย กับคุณ Paancake และผมไม่สามารถจะทำการแข่งในวันเสาร์ที่ 5 หรือ อาทิตย์ที่ 6 ได้ ฉะนั้น ผมขอยกสิทธิ์ การแข่ง match สุดท้าย ให้เป็น คุณPaancake ชนะ นะครับ (แต่ผมยังเข้ารอบสองอยู่น๊า เป็นที่ 2 ของกลุ่ม C )

2. K. Therooks เนื่องจากผมต้องไปต่างจังหวัดวันที่ 5-6 และ 9 - 13 ของเดือนมกราคมครับ ฉะนั้น รอบสองนี้ ถ้าเป็นไปได้ขอแข่ง

ช้าหน่อยนะครับ ยังอยากแข่งต่ออยู่นะ baa60776.gif:

paancake's Photo paancake 04 Jan 2008

รับทราบครับผม หวังว่าคงเจอกันรอบชิงน้า :ah

therooks's Photo therooks 04 Jan 2008

4d6161fd.gif ไม่เป็นไรคับ วันนี้ก็ไม่ได้หรอ 10 นาทีเอง 0fbbf481.gif