`
←  Winning Eleven & FIFA
Logo
»

WE2008 - มัน อัพเดต ไรอีกแล้ว มะเช้านี้ โห...

WATTza's Photo WATTza 17 Dec 2007

อันเก่าที่อัพมาก็ยังไม่รู้ มันอัพเดตไรหว่า....

นี่อัพไปอีก ลูกค้านั่งรอ โหลดแพช กันซะงั้น -*- เปิดมามานก็เหมือนเดิม งง

lekku's Photo lekku 17 Dec 2007

มีอัพเดทครั้งที่ 2 แล้วเหรอครับ ผมยังไม่เห็นว่ามันจะมีอัพเดทเลยครับ อัพเดทตอนใส่แผ่นเข้าเกมส์เหมือนครั้งแรกรึป่าวครับ..

jaraba's Photo jaraba 17 Dec 2007

อยากบอกว่าไช่ อันที่ 111mb ไหม ผมเปิดอัพครั้งแรก ช้าเลย ปิด ครั้ง 2 อัพไป เน็ทดับ เอ้าครั้ง 3 มันไม่ขึ้นมาไห้ อัพ ฟะ 555

lekku's Photo lekku 17 Dec 2007

ผมว่าถ้ากรณีคุณ jaraba ต้องลบข้อมูลเกมสออกไปจาก เครื่องเลย แล้วลอง ใส่แผ่นใหม่ ผมว่าน่าจะอัพให้อีกครับ .. แต่ตอนนี้ผมอยากได้รับการยืนยันว่ามีอัพเดท ครั้งใหม่จริงๆเหรอครับ อัพตอนไหนเอ่ย

WATTza's Photo WATTza 17 Dec 2007

วันก่อน เนี่ย ผมโหลด เองกับมือ 111Mb เศษ 2 รอบเช่นกัน..... โหลดแล้ว นิ่ง ก็เป็นเหมือนคุณ jaraba ก็ ปิดเครื่อง เอานะครับ เปิดมามันก็ให้โหดลใหม่ จนเสร็จ ถ้าไม่ปิดเครื่อง กรณี ไฟตก หรือดับ หรือไม่โหลดจนเสด.......... ถ้าเข้าเกมสืเลยมันจะไม่โหลดใหม่อ่ะ

ครับ แล้ว เมื่อเช้า... แม่เปิดเครื่องให้ลูกค้า ก็ บอกว่ามันมีอัพ โหลดไป 1 ชมได้ เพราะลูกค้า ต้องนั่งรอเล่น วินนิ่ง....

ผมก็งง เนี่ย ว่า มันโหดลไรอีกแล้วหว่า เลยมาโพส ถามใครเจอ แบบนี้มั่งครับ อ้อ มันโหลดออโต้ที่ใส่แผ่น และเข้าเกมสื ทันทีครับ

ว่าแต่ อัพ 111mb ยังไม่รู้ว่ามันอัพไรเล้ย.... ชุดก็เหมือนเดิม คนก็เดิม ชื่อก็เดิม เวง... เด็กๆ บ่นกันอุปเสียเวลารอเล่น -*-

NooNui1's Photo NooNui1 17 Dec 2007

ผมเข้าตั้งกะเช้าไม่เหนมีเรย

gapichat's Photo gapichat 17 Dec 2007

ผมพึ่งได้แผ่นมา กำลังจะเล่นมันก้อขึ้นให้อัพคับ 111 mb อะ อัพตั้งนานแล้วยังไม่เสร็จเลย

ใครรู้บ้างมั้ยอะครับว่ามันอัพเพื่อปรับปรุงอะไรบ้าง...

mr2's Photo mr2 17 Dec 2007

+ ตอนเปิดเครื่องลูกค้าเลือก ช่องที่เรา update ครั้งแรกเปล่า ตัวอย่าง แบบ save เกมส์อื่นๆ เห็น ถ้าไม่เข้าตรง ช่องที่เรา ตั้งไว้ มันก็ไม่เจอ เซฟ เดียว ผมลองเข้า ดูหน่อยว่า มีอัพเดต เปล่า +

birdmania's Photo birdmania 17 Dec 2007

มีด้วยหรอคับ นี่ มันเพิ่ง มีให้ อัพไปเอง ไม่ใช่หรอคับ 154218d4.gif

jaraba's Photo jaraba 17 Dec 2007

QUOTE (birdmania @ Dec 17 2007, 10:03 PM) <{POST_SNAPBACK}>
มีด้วยหรอคับ นี่ มันเพิ่ง มีให้ อัพไปเอง ไม่ใช่หรอคับ 154218d4.gif

ที่คุยกัน มันคืออันล่าสุดแหละครับ ผมโหลดแต่วันแรกที่ไห้โหลดผล คืออย่างที่บอกรอบ 3 ทำไมไม่มีไห้โหลดแล้ว 5c745924.gif
Edit:เหมือนเขาบอกมีอันไหม่นี่ มาบอกที ขนาดไห้โหลด เท่าไรครับ

QUOTE (lekku @ Dec 17 2007, 09:43 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมว่าถ้ากรณีคุณ jaraba ต้องลบข้อมูลเกมสออกไปจาก เครื่องเลย แล้วลอง ใส่แผ่นใหม่ ผมว่าน่าจะอัพให้อีกครับ .. แต่ตอนนี้ผมอยากได้รับการยืนยันว่ามีอัพเดท ครั้งใหม่จริงๆเหรอครับ อัพตอนไหนเอ่ย

ไปลบตรงไหน พ่อคุณ หรือลบไห้หมดเลย ครับ ผมไม่ค่อยรู้ เล่นอย่างเดียว 555
Edited by jaraba, 17 December 2007 - 10:18 PM.

ผมหมายถึง ลบข้อมูลเกมส์เลยอ่ะครับ

เรื่อง ข้อมูลก็ไม่สันทัดด้วยดิ มือใหม่เช่นกัน แต่เรื่อง อัพเดตเนี่ย เด่วถ้า ลูกค้าเล่นแล้ว รู้ว่าตกลงมันอัพเดตไรจะรีบมารายงายครับ เพราะปกติ ไม่เห็น มันจะเปลี่ยนอะไรเลย - -*

fears's Photo fears 17 Dec 2007

ของผมไม่มี หนิครับ ตอนเย็นยังเล่น กะ คุณ ngern อยู่เลย แถมเข้ามามันให้เลื่อนขั้นไป ดิวิชั่น2 ด้วย ^-^ 967339c1.gif

PINGHIGH's Photo PINGHIGH 17 Dec 2007

ผมก็ไม่มีนะ

jaraba's Photo jaraba 18 Dec 2007

QUOTE (lekku @ Dec 17 2007, 10:21 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมหมายถึง ลบข้อมูลเกมส์เลยอ่ะครับ

ขอบคุณครับ

Kojiro_'s Photo Kojiro_ 18 Dec 2007

ของผมก็ไม่มีครับ

iceKr3w's Photo iceKr3w 18 Dec 2007

คุณ วัต ไม่ได้ Set Auto-Save เกมส์ (ป่าวคับ อันนี้ไม่นี่ใจนะ) 154218d4.gif มันถึงมีให้โหลด หรอ ไม่ก็ มีหลายเครื่องแต่ อัพไม่ครบทุกเครื่องป่าวคับ a03cbf1e.gif