`
←  DGO MOBILE ZONE - ข้อมูลมือถือและอุปกรณ์สื่อสารใหม่ๆ
Logo
»

Nokia 5310 Xpress

Emochenta's Photo Emochenta 16 Dec 2007

คับคือว่าเพิ่งซื้อมาอะคับจะทำให้มานมีเบอร์จากซิมเก่าทามไงอะคับ baa60776.gif:

k9999's Photo k9999 16 Dec 2007

เบอร์ที่อยู่ใน sim เอามาใส่เครื่องใหม่ก็ยังครบครับแปลว่าเบอร์ที่หายไปคุณ save อยู่ในหน่วยความจำมือถือเดิมครับ ถ้ายังไม่ได้ขายไปเอามาส่ง bt ให้เครื่องใหม่ก็ง่ายดีครับ(หรือจะต่อกับ Outlook ก็ได้ครับจะได้เป็นการเก็บใว้ใน com ด้วย)

Emochenta's Photo Emochenta 16 Dec 2007

d33561e9.gif ขายไปแล้วอะคับแต่มีเมมกลับมาก็ทำไรไม่ได้เลยหรอคับ แล้วมีอุปกรไรที่ต่อ micro sd เข้าคอมได้เลยป่าวคับรู้ศึกว่าผ่านสายแล้วมานช้าอะ 04a97f13.gif

iamtoto's Photo iamtoto 17 Dec 2007

เรื่องการ์ด ผมใช้ตัวแปลงของr4 (ndsl) เป็นusb ต่อคอมได้เลย หรือว่าจะใช้adapter ของการ์ดแปลงเป็น sd แล้วต่อผ่านการ์ดรีดเดอร์ ส่วนโอนไฟล์ผมว่าโอนผ่านโปรแกรมช้ากว่านิดหน่อย แต่ถ้าเปิดมาเป็นdrive ความเร็วในการเขยนเท่าๆกัน