`
←  Lost Odyssey
Logo
»

ดีใจมากเลย ได้LostOdessyมาแล้วครับแผ่นแท้ค...

okamiman's Photo okamiman 08 Dec 2007

ดีใจมากเลย ได้LostOdessyมาแล้วครับแผ่นแท้ครับในราคา1900บาท

เดินอยู่ในสะพานเหล็กอยู่นานเลยกว่าจะตัดสินใจซื้อได้ครับหลายๆเหตุผม

1 ราคาก็สมนํ้าสมเนื้อดีเพราะ4หรือ5ไม่รู้เลยยังไม่ได้แกะกล่องเลย
2เดินในสะพานเหล็กถามหลายร้านเลย ไม่ว่าจะเปน maple time beam ราคาที่บอกมีตั้งแต่2000-2200เลย
แต่มีตัดสินใจได้ที่ร้านพี่คนหนึ่งที่ตรงข้ามกับร้านบุนเกมอะครับไม่รุ็ว่าชื่อร้านอ
ะไรเหมือนกันแต่ราคา1900บาทแล้วยังลดให้นิหน่อย
ก็เลยตัดใจซื้อมาครับ เออมีใครรู้ชื่อร้านนี้ช่วยบอกหน่อยนะครับ ร้านที่ผม่านี้แผ่นแท้ขายเยอะเลยครับที่ตั้งอยู่ในตู้อะครับเรียงเปนแถวเลย
วันนี้ไปเอาLostOdessyเขาเอาออกมาให้ผมเลือกประมาณได้10-15กล่องเลยครับ เขาบอกว่าเลือกตามบายเลยครับ

3.ร้านเฮียตี๋ที่บอกกันอยากรู้ว่าใช่ร้านนี้หรือบ่าวแต่ถ้าไม่ใช่ช่วยบอกทางไปร้านนี
้หน่อยครับว่าจะไปดูเกมอื่นๆครับ

4.ร้านที่ขายก็อปส่วนใหญ่วันนี้ก็ไม่สามารถให้แผ่นลูกค้าได้ครบตามจำนวนแผ่นครับ ส่วนใหญ่จะให้ลูกค้าซื้อไปในราคา4แผ่น400-600และให้แผ่นที่หนึ่งไปเล่นก่อนแล้วสองสามวันค่อยมาเอาเเผ่นที่เหลืออีกสามแผ่เพราะ
สาเหตุทำแผ่นไม่ทัน ที่วันนี้ไปถามร้านถามเขาบอกว่ามีครบครับ

5.เกมนี้ซื้อแท้เพราะอยากเก็บเอาไว้ครับราคาก็พอสมควรดี

ใครซื้อแท้มาแท้ช่วยโพสต์หน่อยนะครับอยากรู้ว่าเกมนี้ไLostOdessyมีคนซื้อแท้มาไหมคร
ับและได้ราคามากันที่เท่าไรครับ

ไปละครับไปเล่นเกมก่อน

ขอบคุณทุกข้อความที่โพสต์ครับ

04a97f13.gif 4e5dd44a.gif 967339c1.gif 967339c1.gif

FM_Bayern's Photo FM_Bayern 08 Dec 2007

ผมเองเดี๋ยวซื้อแน่ครับ ให้มันเป็น Eng ก่อน เดี๋ยวซื้อแท้เป็นเพื่อนครับ 967339c1.gif

nat9's Photo nat9 08 Dec 2007

ดีใจด้วยครับ เสียดายนิดเดียว เป็นภาษาญี่ปุ่น

beamnintendo's Photo beamnintendo 08 Dec 2007

ดีใจด้วยนะครับ 0fbbf481.gif2

chobitstae's Photo chobitstae 08 Dec 2007

เกีย แท้ ที่สะพานเหล็ก ถูกสุดเท่าไหร่อ่ะครับ

CMAI's Photo CMAI 08 Dec 2007

ร้าน เฮียตี๋ ก็ร้านที่คุณซื้อนั่นล่ะครับ เมื่อวานผมแวะไป แก็บอกผม 1900 เหมือนกัน
สรุปว่ามี 5 แผ่น แต่แผ่นที่ 5 เป็นเบื้องหลัง ใช้ไหมครับ

mastermune's Photo mastermune 08 Dec 2007

ผมกะหวดเครื่องใหม่ พร้อมแผ่นแท้เกมนี้เลยแหละครับ เดี๋ยวรอมันออก Asia ก่อน b6b25dc6.gif

Marko's Photo Marko 08 Dec 2007

ผมก็รอ ver. asia ก่อนครับ คาดว่าทั้งเมนู และ เสียงพูดจะเป็น eng ถึงค่อยซื้อ

TONBO's Photo TONBO 08 Dec 2007

ติดเรื่อง เมนูเป็น jp นี่แล่ะครับ เลยยังไม่ซื้อเวอร์ชั่นนี้
เลยรอ Asia eng เวอร์ชั่นแทนครับ

Mozart's Photo Mozart 08 Dec 2007

ซื้อมาแล้วเหมือนกาน.. ตอนแรกซื้อก้อปไปแล้ว แต่เกมส์โดนใจ เลยเก็บแท้ตามระเบียบ 4e5dd44a.gif
Edited by Mozart, 08 December 2007 - 11:58 PM.

Consoleman360's Photo Consoleman360 08 Dec 2007

ถูกดีจริงๆ

hayabusa's Photo hayabusa 08 Dec 2007

แผ่นแท้ตอนตัดเข้าฉากต่อสู้กับคัทซีนมันโหลดกระตุกๆไม๊ครับ
แผ่นไรท์ผมแผ่นสองลองไรท์8x mitsuรู้สึกอ่านดีกว่าแผ่นแรกที่ไรท์2.4x mitsuหน่ะ

jasonmonday's Photo jasonmonday 09 Dec 2007

ผมเล่น อยู่บอส หนอน (บอสตัวที่สองต่อจาก นก ) โหดมากครับยังไม่ผ่านเลย แหวนกับ กำไล ไม่รู้ความสามารถเลย ใช้ไม่เป็น อ่านไม่ออก ยากหน่อย -.-

Jin's Photo Jin 09 Dec 2007

ร้านเฮียตี๋แน่เลย ถูกๆแบบนี้

mennie's Photo mennie 09 Dec 2007

มันยุ่นเลยข้ามครับ

เดี๋ยว Asia ENG จะออก ราคาเกมนี้แผ่น Asia JAP จะตกพรวดๆเหมือน BD

ArtDVDs's Photo ArtDVDs 09 Dec 2007

เท่าที่ลองเล่นเมนูก็มั่วพอได้ไม่ยาก ตอนพูดกันมันพูดไม่รัวก็พอฟังรู้เรื่อง แต่เวลาที่พูดกันเป็นตัวหนังสือ ไม่รู้เรื่องเลย รอ Eng เหมือนเดิม -__-' แต่เกมอลังการดีนะ ทำมาตัดหน้า Final 13 หรือเปล่า

Metropolisjam's Photo Metropolisjam 09 Dec 2007

แพงจังก๊อปดีกว่า

ryangolf's Photo ryangolf 09 Dec 2007

ผมรอ Asia แล้วค่อยเกบครับ ราคาแผ่นแท้มันคุ้มครับ 5 Disc ตอนนี้ก็เล่นยุ่นไปก่อน จะจบแผ่นหนึ่งแล้ว เหอ ๆ แต่ไม่อยากออกจากป่า - -"

@@ซังเต๊ก@@'s Photo @@ซังเต๊ก@@ 09 Dec 2007

เกมนี้ซื้อแผ่นแท้แน่นอน แต่รอเรื่องภาษานิดนึง

teerawut's Photo teerawut 09 Dec 2007

ผมก็ซื้อร้าน เฮียตี๋ เหมือนกันครับ ไปุถอยมาเมื่อวานเหมือนกันครับ :aha: