`
←  DGO CLUB : PSVITA & PSP
Logo
»

เวบ PSP Thailand เดี๋ยวนี้ไม่มีแล้วเหรอครับ

rifle's Photo rifle 21 Jul 2006

เวบ PSP Thailand เดี๋ยวนี้ไม่มีแล้วเหรอครับ เข้าไม่ได้เลย

Devil Putixx's Photo Devil Putixx 21 Jul 2006

ไปติดตามต่อที่ www.Gunlimited.com ดิครับถามได้ทุกเรื่องเกี่ยวกะ PSP ครับผม

บอลครับ's Photo บอลครับ 21 Jul 2006

ไม่มีที่สิ่งสถิตเหมือนกันครับ แต่ปกติก็อยู่ ที่ dvd อยู่แล้ว

kirayamoto's Photo kirayamoto 22 Jul 2006

หายไปนานแล้วค้าบผมเข้าตั้ง2-3 อาทิตย์แล้วยังไม่ได้เลยอ่ะค้าบ

Capucino's Photo Capucino 26 Jul 2006

โดนลักพาตัวครับ

แจ้งความไปนานแล้ว แต่ยังไม่มีสัญญาณตอบรับจากเลขหมายที่ท่านเรียก

**สำหรับผมเองคิดว่าทีมงานต่างคนต่างทำงานกันหมดแล้วน่ะครับ ไม่เหมือนช่วงเปิดแรก ๆ

ไว้คุยกับทาง WM ก่อนแล้วจะมาแจ้งความคืบหน้าครับ

savat's Photo savat 26 Jul 2006

เมื่อก่อนเคยสิงอยู่ที่เว็บ PSP Thailand ตั้งแต่เข้าไม่ได้เลยมาสิงสถิตอยู่ที่นี่แทน :ahhna

Home's Photo Home 27 Jul 2006

PSPThailand ไม่น่าหายไปเลยอะครับ ประมาณว่าตอนนี้ไม่มีที่สทิตแล้วอะแบบว่าไปที่ไหนที่เป็นบอร์ทของ PSP ไม่มีคนเยอะเท่า PSPThailand แล้วอะไม่รู้ว่าพอบอร์ทล่มแล้วไปรวมตัวกันอยู่ที่ไหนแล้วอะแบบว่า Gunlimited คนก็ยังน้องอยู่ดีอะ
Edited by Home, 27 July 2006 - 08:25 PM.

First Try - XBox 360's Photo First Try - XBox 360 16 Aug 2006

ยอมรับว่าเสียดายครับ ผมอยู่ที่บอร์ดนั้นมาตั้ง 1 ปี แท้ ๆ (เดิมที่ใช้ชื่อ chiisai น่ะครับ) เลยมาอยู่ที่นี่แทนน่ะครับ :cry

seasons's Photo seasons 20 Aug 2006

ก็อยากให้สมาชิกเก่าๆ ไปรวมกันที่ www.gunlimited.com กันอ่าครับ

ปล. มีใครเจอๆ พวก พี่เรนบ้างมะครับ หายไปหมดเลย