`

Jump to content

คือช่วยทีนะครับเรื่องแผ่นที่ใช้ล่อ PSP อ่ะครับ

6 replies to this topic

#1 kirayamoto

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 18 July 2006 - 05:56 PM

คือที่สงสัยว่าจำเป็นต้องใช้แผ่นเกมส์อย่างเดียวมั้ยครับหรือว่าใช้แผ่นDEMO ก็ได้อ่ะครับแล้วพอจามีขายมั้ยอ่ะครับแผ่น DEMO อ่ะครับเพื่อนๆคนไหนรู้ช่วยบอกผมทีนะครับแล้วเค้าขายกันเท่าไหร่เหรอคับเห้นบอกๆกันว
่าที่มาบุญครองทีขายนิคับ :THX

#2 xanyz

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 18 July 2006 - 06:17 PM

demo ก็ได้ครับ
อยากได้แผ่นลองซื้อมือสองสิครับ ไม่กี่ร้อยเอง

#3 the red

face of troll

• Moderator?

Posted 18 July 2006 - 06:27 PM

ผมว่าเกมTekken DRก็เวิคร์นะ เกมมันเล่นได้คุ้มพอสมควร(คห.ส่วนตัว)
หาเพื่อนเล่นได้เยอะ หรือออนไลน์ไลน์ก็ได้(xlink kaiเปิดรึยังหว่า)
ขนาดตัวริปก็ยัง700กว่าเมกเลย แถมเกมนี้โหลดได้ไม่นานด้วย

#4 Devil Putixx

10 ปีกับ Dgo มีความสุขกันทุกคนนะครับ

• Royal Executive Members
  • Interests:Computer / Game / J-POP

Posted 18 July 2006 - 06:29 PM

ท่าทางคนจะให้ เมม 1GB กันเยอะนะครับเนี่ย

#5 d-loop

นักเล่นเกมชั้นครู

• High Royal Executive Members

Posted 18 July 2006 - 08:25 PM

ผมไปหาซื้อแผ่นDemoมาที่สะพานเหล็ก อยู่สะพานเดียวกับเฮียตี๋ แต่อยู่คนล่ะด้าน เป็นร้านที่ขายเกมส์บอยเยอะๆ ลองไปถามหาแผ่นDemoสำหรับpspดูล่ะกัน
ผมซื้อมา250 ร้านอื่นเคยไปถามอยู่ที่ 500 up

#6 chow

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 19 July 2006 - 11:18 AM

demo ใช้กับ devhook ไม่ได้นิ ... หรือแก้แล้ว??? ทั้ง demo ทั้ง movies ใช้ไม่ได้ทั้งคู่ ผมเคยลองกับ version .42 แล้วมีปัญหา เข้าไม่ได้ ไม่รู้ตอนนี้แก้แล้วหรือ?

#7 d-loop

นักเล่นเกมชั้นครู

• High Royal Executive Members

Posted 20 July 2006 - 12:14 AM

View Postchow, on Jul 19 2006, 11:18 AM, said:

demo ใช้กับ devhook ไม่ได้นิ ... หรือแก้แล้ว??? ทั้ง demo ทั้ง movies ใช้ไม่ได้ทั้งคู่ ผมเคยลองกับ version .42 แล้วมีปัญหา เข้าไม่ได้ ไม่รู้ตอนนี้แก้แล้วหรือ?

ใช้ได้นะครับ ผมก็ใช้อยู่ตั้งแต่ devhook v.41 ไม่มีปัญหาเลยครับ