`
←  DGO MOBILE ZONE - ข้อมูลมือถือและอุปกรณ์สื่อสารใหม่ๆ
Logo
»

สอบถามเรื่องการปลดล็อค iphone ให้ใช้เครือข...

iamtoto's Photo iamtoto 24 Oct 2007

การ hack ซอฟแวร์สามารถใช้เป็นโทรศัพท์ได้เลยไหมหรือต้องเปิดเครื่องใช้turbosim
ขอบคุณครับ

ohnut7's Photo ohnut7 24 Oct 2007

ได้เลยครับ ตอนนี้ไม่ต้องใช้แล้ว turbo sim อะครับ

iamtoto's Photo iamtoto 25 Oct 2007

แล้วiphone มีช่องใส่ซิบรีเปล่าครับ ถ้าไม่มีนี่จะใช้กับซิมบ้านเราได้ยังไง แล้วจากการใช้จริงนี่ถ้าดูหนังอย่างเดียว,ฟังเพลงอย่างเดียว,โทรอย่างเดียว,แล้วเปิด
เครื่องทิ้งไว้อย่างเดียวจะอยู่ได้กี่ชม
ถ้าเทียบความคมชัดของหน้าจอกับpsp slim อย่างไหนชัดกว่า แล้วถ้าต่ออกทีวีอย่างไหนชัดกว่ากัน
(ถามซะเยอะเชียว อิอิอิ)

yongyee's Photo yongyee 26 Oct 2007

คุณ ohnut7 ช่วยโพส วิธีการทำแบบละเอียด ของ 1.1.1 แบบละเอียดโดยใช้ window แบบมีภาพประกอบ ให้หน่อยสิครับ

ไว้เป็นวิทยาทานอะครับ :kanoiyom

คืออ่านใน pdamobiz แล้วยิ่งอ่านยิ่งงง :cry

ohnut7's Photo ohnut7 26 Oct 2007

QUOTE (yongyee @ Oct 26 2007, 07:23 AM) <{POST_SNAPBACK}>
คุณ ohnut7 ช่วยโพส วิธีการทำแบบละเอียด ของ 1.1.1 แบบละเอียดโดยใช้ window แบบมีภาพประกอบ ให้หน่อยสิครับ

ไว้เป็นวิทยาทานอะครับ 875328cc.gif

คืออ่านใน pdamobiz แล้วยิ่งอ่านยิ่งงง d33561e9.gif

อ่าคับ ผมเพิ่งทำมาสดๆ เครียดชิบ ดีนะมีคนใจดูรูปหล่อที่จะเลี้ยง ... มาช่วยเหลือ นามว่า gino... ขอสงวนนามครับ
คุณย้ง pm msn มาหน่อยสิเดี๋ยวผมส่งไฟล์ไปช่วยให้

Ricther's Photo Ricther 30 Oct 2007

ขอวิธีปลดล็อคไอโฟนด้วยคนครับ pm มาก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ

TOOMBO's Photo TOOMBO 30 Oct 2007

อยากได้ด้วยคน
นะ af48944b.gif

Private Ryan's Photo Private Ryan 03 Nov 2007

ขอด้วยจิ โอนุช

yongyee's Photo yongyee 03 Nov 2007

คุณหนุ่มลองเข้าไปอ่านใน forum นี้ดูนะครับ

http://www.pdamobiz.com/forum/forum_topics.asp?FID=57

ผมยังไม่มีเครื่องแต่อ่านจนมึนไปหมดแล้ว 154218d4.gif