`
←  Test Drive Unlimited
Logo
»

เพิ่งได้แผ่นมา online ไม่มีใครเล่นเลย

morigan's Photo morigan 23 Oct 2007

เพิ่งได้แผ่นมา online ไม่มีใครเล่นเลย ขนาดเลือก quick match แล้วยังไม่มีอ่ะ

สงสัยเริ่มเล่นช้าไปหน่อย

แต่เกมส์หนุกมาก

คันโมะจัง's Photo คันโมะจัง 24 Oct 2007

ถ้าจะให้ช่วยเก็บ AP multi เรียกใช้ได้เลยครับ ช่วย ๆ กัน 2 คนก็เก็บได้แล้ว

ส่วน Inter-club challenge ต้องมี 2 club และ club อย่างน้อยละ 2 คน นั่นคือ ต้องใช้ 4 คน

ถ้าได้เจอกันในเกมจะแนะนำ trick การออกตัวให้นะครับ ไว้ใช้แข่ง Drive-in ช่วยได้เยอะเลยล่ะ

คันโมะจัง's Photo คันโมะจัง 24 Oct 2007

ถ้า point เหลือใช้ โหลด content รถมาเพิ่มได้เลยครับ สวย ๆ ทั้งนั้น

สุดยอดของ Class D ก็อยู่นั้นล่ะครับ

giggogs's Photo giggogs 24 Oct 2007

ว่างๆก็ยังหยิบมาเล่นอยู่ครับ แต่ผมชักจะตันแล่ะ ฝีมือไปไม่ถึง

คันโมะจัง, on Oct 24 2007, 12:59 AM, said:

ถ้าจะให้ช่วยเก็บ AP multi เรียกใช้ได้เลยครับ ช่วย ๆ กัน 2 คนก็เก็บได้แล้ว

ส่วน Inter-club challenge ต้องมี 2 club และ club อย่างน้อยละ 2 คน นั่นคือ ต้องใช้ 4 คน

ถ้าได้เจอกันในเกมจะแนะนำ trick การออกตัวให้นะครับ ไว้ใช้แข่ง Drive-in ช่วยได้เยอะเลยล่ะ
สอนผมด้วยครีาบบ เรื่องคลับเดี๋ยวจัดให้ได้ครับถ้าแค่คลับละ 2 คน

morigan's Photo morigan 24 Oct 2007

ได้ครับ เดี๋ยวผม Add ไปทั้งสองคนเลย ถ้าเวลา online ตรงกัน จะลองเล่นดูครับ

แล้วjoin club ยังไงครับ ต้อง online พร้อมกันหรือเปล่า

giggogs's Photo giggogs 24 Oct 2007

ต้องมีคนในคลับ invite ไปครับ :explain

ช่วงนี้ผมไม่ค่อยได้เล่น เบื่อ ๆ หมดไฟ สงสัยแก่ละ T_T

ท่านสองคนนัดกันได้เวลาไหน ก็ pm ตามผมได้เลยครับ

ทาง xbox ด้วยก็ดี พักนี้ dgo เริ่มออกอาการเดิมอีกแล้ว

ช่วง 5 วันนี้ ปิดร้าน ว่างทั้งวันทั้งคืน

แล้วเจอกันเด้อ :bye
Edited by คันโมะจัง, 24 October 2007 - 07:45 PM.

morigan's Photo morigan 24 Oct 2007

โหอิจฉาหวะ ว่างตั้ง 5 วัน

ผมดิ งานเข้าทั้งวันทั้งคืน กว่าจะได้เล่นจริงๆก็วันอาทิตย์นู่น

Greenforest's Photo Greenforest 29 Jan 2008

เดี๋ยวนี้ไม่มีคนจะเล่นแล้วเหรอ ฮุ่ยเล่ฮุย

tha's Photo tha 30 Jan 2008

ยังมีคนเล่นอยู่หรอคะ รู้สึกดีจัง เราชอบมากเลยเกมส์เนี้ย แต่เมื่อก่อน นึกถึงความหลัง
เดี๋ยวกะว่าจะเอามาปัดฝุ่นเริ่มเล่นใหม่ดีก่า หุหุหุ

Greenforest's Photo Greenforest 30 Jan 2008

เห่อะๆ สั่งแผ่นมาจาก pa ประมาณ 1050 บาท โดนภาษีไปสามร้อยกว่าบาท

เดี๋ยวได้แผ่นแล้วมาเล่นกันนะ ว่าแต่คุณ tha เล่นออนไลน์หรือเปล่า

จะได้แอดคุณไป อยากหาเพื่อนอ่ะแถมเป็นผู้หญิงซะด้วย

ปล.เราก็ญเหมือนกันนะ

คันโมะจัง's Photo คันโมะจัง 07 Feb 2008

เข้ามาปลุกผี

ว้าวว มีสาว ๆ มาเล่นเกมนี้ด้วยวุ้ย ^ ^

มีปัญหาอะไรติดตรงจุดไหนในเกมนี้ สอบถามได้ครับ (ถ้ายังจำได้นะ)

ไว้สอยเครื่องใหม่มาแล้วเจอกัน
Edited by คันโมะจัง, 07 February 2008 - 04:03 AM.

morigan's Photo morigan 07 Feb 2008

ถ้าจะเล่นก็ add ผมด้วยนะ เกมส์นี้ยิ่งหาคนเล่นยากอยู่

sillycabon's Photo sillycabon 26 Aug 2008

เอาด้วยยยยยยยย yoyo_55.gif