`

Jump to content

status ตัวละครมีรูปเหมือนดอกไม้ งงครับ

1 reply to this topic

#1 soludack

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Executive Members

Posted 20 October 2007 - 01:26 PM

status ตัวละครมีเหมือนรูปดอกไม้สีแดง ไม่รู้ว่ามันคืออะไร แล้วติดได้ยังไง ลองใช้ items ที่มีอยู่ก็แก้ไม่ได้ เวทที่มีก็รักษาไม่ได้ งงครับ อยู่ๆมันมาได้ยังไง ใครเป็นบ้างครับ แล้วหาทางแก้ยังไงครับ

:kanoiyom

#2 xbox 360

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 21 October 2008 - 11:08 AM

สีชมพูรึเปล่าคับ ถ้าเป็นสีชมพูก็คือติดพิษคับ