`

Jump to content

เพื่อนๆค้าบช่วยทีนะค้าบเรื่อง PSP

3 replies to this topic

#1 kirayamoto

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 12 July 2006 - 10:14 PM

คือว่าตอนเวลาจาปิดอะครับพอดันขึ้นปุ้ปแล้วหล่อยใช่มั้ยครับทำไมเครื่องผมมันถึงยังม
ีไฟสีเขียวค้างอยู่ประมาณ5วิอ่ะครับเพื่อนๆคนไหนพอทราบสาเหตุช่วยตอบข้อสงสัยผมทีนะค

ับจาเป้นพระคุณมากๆเลยคับผมหรือว่ามันเป้นแค่เรื่องปกติอ่ะครับถ้าเกิดเป็นปัญหาจาได

ส่งศูนย์ยังไงๆก็ขอบคุณไว้ก่อนนะค้าบ :THX

#2 tak2002

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 12 July 2006 - 10:55 PM

ถ้าดันสวิตต์ขึ้นแล้วปล่อยจะเป็นการ ปิดแบบ Sleep Mode นะครับ ถ้าจะปิดจริงๆ ต้องดันสวิตต์ขึ้นค้างไว้จนภาพหน้าจอดับไป นั้นคือการปิดเครื่องที่แท้จริงนะครับ

#3 kirayamoto

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 13 July 2006 - 12:17 AM

ชอบคุณคุณ tak2002 มากเลยนะครับถ้าคุณไม่บบอกผมก็ยังไม่รู้เลยนะครับเนี่ยขอขอบคุณอีกทีนะครับ

#4 JackAss

นักเล่นเกมระดับต๊อกต๋อยชั้นที่ 7

• Royal Executive Members

Posted 13 July 2006 - 11:43 AM

....