`

Jump to content

ทริกกระชากบอลง่ายๆ fifa 2008

5 replies to this topic

#1 mintza

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 14 October 2007 - 06:26 PM

ก็แค่หาจังหวะ กับช่องว่างให้พอดีที่กองหลังจะเขามาแย่ง ไปข้างหน้า กดตรงปุ่มอนาล๊อค ขวาล่าง กดแตะบอล ให้ไปข้างหน้า กดแตะไปเรื่อยๆจนถึงหน้าประตูก็ยิงก็จบแล้วคับ อย่ากดปุ่มวิ่งอย่างเดียวนะคับให้กดอนาล๊อคควบคู่กันไป อย่าแตะอนาลอคไปด้านข้างนะครับเพราะจะเสีย การทรงตัวจะโดนแย่งPosted Image

#2 pat_c

นักเล่นเกมตัวยง

Posted 14 October 2007 - 07:25 PM

พึงซื้อมาวันนี้จาลองดูครับ :shame2 ขอบคุณ

#3 Advan

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 14 October 2007 - 10:01 PM

ลองดูดีกว่า

#4 thaiger

แชมป์โลก Bejewel

• High Royal Executive Members

Posted 15 October 2007 - 07:25 AM

อธิบายเพิ่มนี๊ดส์นึงได้ป่าวครับ บอกว่ากดไปข้างหน้า (กดตรงปุ่มอนาล๊อค ขวาล่าง กดแตะบอล ให้ไปข้างหน้า )
ตอนหลังบอกว่าอย่ากดไปข้างหน้า (อย่าแตะอนาลอคไปด้านข้างนะครับเพราะจะเสียการทรงตัว)
ไม่เข้าใจอ่ะครับ ให้กดแตะ ๆ หรือ ว่าให้กดฉีกซ้ายขวา หรือ ให้กด เฉียงเข้าช่องว่างกันแน่ครับ

#5 mintza

นักเล่นเกมมือฉมัง

Posted 15 October 2007 - 07:44 AM

ก็ถ้าอยู่ฝั่งซ้าย ก็แตะอนาล๊อคไปฝั่งขวา ถ้าอยู่ฝั่งขวา ก็แตะอนาล๊อคไปฝั่งซ้าย อย่าแตะอนาล๊อคขึ้นกับลงคับ

#6 X Shape

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 08 December 2010 - 03:32 PM

dig 4 Edit