`
←  Dead Or Alive Xtreme 2
Logo
»

Dead or Alive 4 Online ( new player )

Cid's Photo Cid 12 Oct 2007

ดีครับ เป็นสมาชิกใหม่เพิ่งถอย Xbox360 เมื่อวานเลย เพราะอยากเล่น DoA4 ครับ
พอดีเป็นคนเล่น Tekken ประจำมาก่อน แต่อยากเล่น DoA4 ด้วย

แต่เห็นเกมก็ออกมานานแล้วอยากทราบว่า ตอนนี้ยังเล่นกันอยู่รึเปล่าครับ จะได้ฝึกฝนมาเล่นด้วย *-*
และมันมีตู้ arcade รึเปล่า

ตอนนี้อยู่ในขั้นตอนเตรียมลองเล่น Xbox live gold ครับ แต่พอดียังติดปัญหาอยู่นิดหน่อย
เรื่องการกลัวโดน lock เครื่องเลยขอ ศึกษาอีกซักพักครับ
http://www.dvdgameonline.com/forums/index....showtopic=62736

พอดีเริ่มทำการบ้านจริงจังหลังถอยเครื่อง *-*

ปล.ตอนนี้ Noob อยู่นะครับ เคยแค่เล่น DoA2 เกมตู้มาก่อนไม่กี่ครั้งแต่ก็ศึกษาระบบเกมอยู่ครับ

zineryl's Photo zineryl 12 Oct 2007

DOA 4 ตอนนี้อยู่ในช่วงอิ่มตัวจนจะอ้วกกันแล้วเล่นมาเป้นปี เขาจะหนีไปเล่น VF 5 กันแล้วครับปลายเดือนนี้ ไงๆ ก้ตามไปเล่น VF 5 แทนละกัน

นินจาช่วยเจ้าหญิง8's Photo นินจาช่วยเจ้าหญิง8 13 Oct 2007

ถ้าใครมาตอบกระทู้นี้ คุณ cid ออนไลน์แล้วก็ Add game tag เค้าไดเลยคับ :shame2

TONBO's Photo TONBO 13 Oct 2007

แอดผมได้เลยครับเกมเมอร์แทค TONBO X
ผมยังไม่เบื่อ DOA4 หรอกครับ เพียงแต่ไม่มีเพื่อนเล่นมากกว่า
มีอะไรเดี๋ยวช่วยกันชี้แนะได้ครับ ยินดีครับ

luzifer's Photo luzifer 13 Oct 2007

แอดผมไปด้วยละกานคับ leezifer นู๋ก็เกือบจะเบื่อแว้วคับ เด๋วจะรีบกลับมาคับ

Cid's Photo Cid 14 Oct 2007

สมัคร life เรียบร้อยลองเล่นแล้วครับ :555

id : valkyriecid

karasu's Photo karasu 15 Oct 2007

ยินดีต้อนรับครับ

Phantasy Post

แอดได้เลย ^^

bluray360's Photo bluray360 20 Jan 2008

QUOTE (karasu @ Oct 15 2007, 02:23 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ยินดีต้อนรับครับ

Phantasy Post

แอดได้เลย ^^

แอดมาได้เลยครับ ravi lim ครับ

karasu's Photo karasu 20 Jan 2008

QUOTE (bluray360 @ Jan 20 2008, 11:56 AM) <{POST_SNAPBACK}>
แอดมาได้เลยครับ ravi lim ครับ

หึหึ รอเครื่องกลับมาก่อนเหอะ -*-