`

Jump to content

[PSP]MHF (Zone3) ISO wifi กับแผ่น UMD Zone3 ได้

11 replies to this topic

#1 haste

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 09 July 2006 - 03:35 AM

สวัสดีครับเพื่อนๆทุกทั่น
กระผมนัย Haste หลังจากที่ได้นั่งหา PSP มาแล้วก็นั่งอ่านๆๆแล้วอ่าน อย่างสนุกสนาน
แล้วก็รีบ ปั๊ม MHF อย่างเมามันส์ เพื่อที่จะได้แจมกับเพื่อนๆที่มาวิ่งหนีมังกรกันทุกๆอาทิตย์ ที่ร้าน :lol:
.....
ปรา่กฎว่า..... ISO โซน US,EU ที่เราๆท่านๆโหลดมากันอะ มันเล่น wifi กับเพื่อนๆที่ใช้แผ่น โซนเอเซียไม่ได้ครับ

ว่าแล้วก็เอาเลย ได้แผ่น โซน 3 ท่าน Lolyboyz ใจดีมาให้ยืม เอามา dump ISO ซะ
นั่งอ่านๆแคะๆ อยู่พักใหญ่ (จะบอกว่า ท่าน Dark_Alex คนเก่งเจ้าของ downgrader เจ๋งๆอะ readme ของพี่แก...สั้นและ ห้วน มาก :( )

ผลคือ...
สำเร็จแล้วคร้าบ~
เล่นได้ปรกติทุกอย่าง
และที่สำคัญ wifi กับ แผ่นโซน 3 ได้ด้วยเน่อ ^_^

ISO 730 MB
CSO 649 MB

ตอนนี้ผมได้ up ใว้ที่ เคบีT แล้วครับ เพื่อนๆสะดวกจะ PIF หรืออะไรก็ตามสบายคร้าบ :yeye

Posted Image----------Posted Image

เล่นเกมส์กันให้สนุกนะคร้าบ :D

Edited by haste, 09 July 2006 - 03:36 AM.

#2 d-loop

นักเล่นเกมชั้นครู

• High Royal Executive Members

Posted 09 July 2006 - 04:35 AM

มาซะดึกเชียว.... จะเช้าแล้วนิหน่า
ไปนอนก่อนดีกว่า

#3 GQLF

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 09 July 2006 - 05:36 AM

เพิ่งจะกลับมาเล่นPSP งงไปหมด ???

คงอ่านเพิ่มอีกยาวอะ แล้ว เคบีT คือที่ไหนอะคับ

#4 seacret

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 09 July 2006 - 12:10 PM

ขอบคุณครับ คุณตั้ม..... โอ้วเย้

พอดีผมไม่มี เคบี้ เลยต้องไปขอยิ้ม ไอดี เพื่อน
แถมเรโชมันน่าตระหนกมาก 0.666
นี่โหลดใกล้จะครบแล้วเหลือ 0.660

ต้องหาทาง ปล่ยอคืนให้ครบ 0.666
อีก T T

#5 poad

เซียนเกม

Posted 09 July 2006 - 01:16 PM

โอ้ว พี่ตั้มเปลี่ยนจากดริฟไปล่ามังกรแล้วเหรอครับ ผมสน PSP อยู่เหมือนกัน แต่กระเป๋าไม่อำนวย

#6 Me_Va

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 09 July 2006 - 02:12 PM

มีเกมอื่นๆอีกมั้ยครับ หาโหลดยากมาก อย่างเกม locoroco

#7 lolyboyz

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 09 July 2006 - 08:32 PM

อิอิ งี้ก็ได้เวลา ดาวเกรดแล้วอ่ะซินะ

#8 haste

Posted 09 July 2006 - 10:14 PM

เกมส์อื่นๆก็มีเยอะนะครับที่ เคบีทีอะ : Ohhhh
นี่ก็พึ่งกลับบ้าน นั่งล่ามังกร (ไปถ่วงเค้า) ทั้งวันเลยอิอิ :cool :cool

#9 บอลครับ

นักเล่นเกมมือฉกาจ

Posted 09 July 2006 - 10:27 PM

ล่ามังกรเหมือนกันครับ อิอิอิ

#10 seacret

เซียนเกม

Posted 10 July 2006 - 11:19 AM

เมื่อวาน
ตามไปรบกวนให้คุณตั้มช่วย ลงเกม MHF + devhook 0.41d ในราคามิตรภาพ
แถม นั่งสอนผมทุกอย่าง ผมซึ้งสุดๆครับ
เสียดายเลเวลผมต่ำไปหน่อยไม่งั้นจะร่วมตะลุย ไปช่วยเก็บของด้วยคน.....55+

น้องปอ มาwifi กันหน่อยสิ......

#11 haste

Posted 11 July 2006 - 10:02 AM

update เล็กน้อย ตอนนี้ปล่อยที่ แซ่บ แล้วด้วยนะครับ

#12 thebank

นักเล่นเกมมือฉมัง

Posted 11 July 2006 - 05:56 PM

ดาวเกรดที่ไหนกันหรอครับ