`
←  Halo 3
Logo
»

ช่วงนี้นอกจากHalo3 แล้วเพื่อนๆเล่นเกมอาไรก...

*_*'s Photo *_* 30 Sep 2007

ช่วงนี้นอกจากHalo3 แล้วเพื่อนๆเล่นเกมอาไรกันบ้างคับ

Moto GP 07 Gamespotให้7.5 มั้ง คือผมเล่น 06 แล้วชอบอ่ะคับ เลยไม่รู้จะซื้อดีมั้ย เหนมีคนมาโพสว่าไม่ต่างจากเดิมเท่าไหร่
Conan สนุกสนานดีมั้ยคับ
JUICED 2 เกมนี้คะแนนreviewน้อยอ่ะ แต่ส่วนตัวผมชอบพวกแนวกีฬา แล้วก้อพวกแข่งรถ
SEGA RALLY เทียบกะDirtแล้วเปนไงมั่งคับ

ผมซื้อเครื่องมาได้ไม่นานเลยไม่แน่ใจว่าพลาดอาไรดีๆไปรึป่าว พอดีใกล้ปิดเทอมแล้วด้วยจะได้กลับไปเล่นกะLCDสุดรัก แต่อาภัพต้องจากกันเพราะมาอยู่หอกะ 21" 555+ :cry2

เลยอยากหาเกมดีๆเล่นคับ แนะนำด้วยค้าบ เกมเก่าๆหน่อยก้อได้คับ :kanoiyom

DraKenZ 360's Photo DraKenZ 360 30 Sep 2007

Conan ครับสนุกมากๆเลยครับ เกมส์คล้าย God of War น่ะ

thekengs's Photo thekengs 30 Sep 2007

ของผมตอนนี้เล่น TIGERWOODS PGA TOUR 2008
หลีกหนีแนวมึนชวนอ้วกครับ
ภาพไม่ต้องพูดถึงครับสวยดี

H2O's Photo H2O 30 Sep 2007

ผมหยุดเล่นXbox ก่อนครับช่วงนี้เกมเทพๆบน PC ออกค่อนข้างเยอะ

World In Conflict , Enemy Territory : Quake wars , Company of Heroes :
Opposing Front นั่งเล่นจนตาแฉะเลยตอนนี้

burger's Photo burger 30 Sep 2007

นอกจาก Halo3 ก้อ Halo3 อ่ะ

momo's Photo momo 30 Sep 2007

FIFA08 ครับ

อยากกกกกก สุดๆๆๆๆๆ แล้ว

Charles's Photo Charles 30 Sep 2007

Conannnnn เรยครับ ถ้าเคยเล่นGod of War ต้องลองเล่นConan ดู สนุกเหมือนกันครับ

Incredibles's Photo Incredibles 30 Sep 2007

ผมก็ชอบ Conan เหมือนกันครับ สนุกดีครับ แต่อย่าไปเทียบกับ GOW เลยครับ เกมส์นั้นมันขึ้นหิ้งไปแล้ว

NiCK's Photo NiCK 30 Sep 2007

ผมก็ skate. GRAW2 FIFA08 Demo

Jin's Photo Jin 01 Oct 2007

conan ครับ แม้ภาพจะไม่ค่อยมีรายละเอียดแต่แหล่ม

gamerching's Photo gamerching 04 Oct 2007

ตอนนี้เล่นbioshockอยู่คับ น่ากลัวมากมายน้ำในเกมนี้งามตระการตาจริงรวมความหลอนและเล่นเกมtiger woods08อยุ่คับ

Marko's Photo Marko 04 Oct 2007

:555 Forza2 ครับ ขับรถอยู่ทุกคืน เล่นเกมส์นี้ต้องอดทนหน่อยครับ
เล่นใหม่ๆ มันยากพลอยจะทำให้อยากเลิกเล่น
แต่ต้องเล่นไปสักพัก พอจับจังหวะมันถูก ความมันส์จะบังเกิด ครับ :love

Xils's Photo Xils 04 Oct 2007

นอกจากHalo 3 ก็ Halo 2 และออนไลน์ Halo: CE ในคอมครับ :her

TK BKK's Photo TK BKK 04 Oct 2007

The Orange Box กะ ACE Combat 6 ครับ :sabai

gorath's Photo gorath 04 Oct 2007

ผมเล่น Halo 2 อยู่ด้วยครับ ใกล้จบแระ ส่วนภาค 1 จบไปแร้ววว