`
←  Dead Rising
Logo
»

ขอถามหน่อยนะครับ

au2004's Photo au2004 30 Sep 2007

ผมไม่ผ่านตอนแรกๆอะครับ ที่มีคนเค้ากำลังยิงกันอยู่เค้าให้ปืนกับเราช่วยยิงคนที่อยู่ด้านบน(ผมเรียกไม่ถูกอะ
)
ขอคำแนะนำหน่อยครับ พึ่งหัดเล่น :cry2 :cry2

Sam_FISher's Photo Sam_FISher 06 Oct 2007

ก้อเก็บไวน์มาเยอะๆก่อนนา เสจแล้ว ปีนกล่องขึ้นข้างบน แล้วค่อยหลบเสาไล่ยิงมันเรื่อย ที่เหลือแล้วแต่ทั่นนา

crub_666's Photo crub_666 18 Oct 2007

ผมจะยิงไปเรื่อยๆ จนมันกระโดดไปทางร้านขายของคับ

แล้วดักยิงตอนที่มันจะโยนระเบิดใส่อ่ะ

Greenforest's Photo Greenforest 22 Jan 2008

เก็บปืนกลมาให้ได้ ที่ paradise plaza แล้วปีนลังไปสู้กับมันจนมันวิ่งหนีค่อยกระโดดลงมายิงมันด้านล่างต่อ ไม่ยากจ้ะ

gamerching's Photo gamerching 21 Feb 2008

เวลาโดดขึ้นไปข้างบนพยายามอยู่ห่างๆไว้ ถ้ามีปืนกลก้อสัดได้เลยคับเพราะมันจะทำอะไรเราไม่ได้ ถ้าเรามีค้อนป้อนทุบไม่กี่ทีก้อตายแล้วคับ

ninny's Photo ninny 06 May 2008

ผมใช้ดาบซามุไรกับปืนกลสอยระยะประชิดครับ

KunJOBz's Photo KunJOBz 10 Dec 2009

หลบระเบิดมันให้ได้ ยิงๆๆๆๆ กระสุนหมด ก็ไปขอจาก แบรด อะครับ เดียวก็ได้เอง