`
←  Halo 3
Logo
»

มาแล้ว Halo 3

Emochenta's Photo Emochenta 27 Sep 2007

ได้แผ่นจาก nadz มาแล้วคับ แผ่นผมมานไม่หลุดออกมานะคับ แล้วผมเล่นถึง ตรง Scarab Tank อะคับพอมานล้มลงมาแล้วทำไงต่ออะคับทำไงมานก็ไม่ตาย :cry2 :cry2

LDS Drive's Photo LDS Drive 27 Sep 2007

พอยิงขาปูจนเกแล้วก็กระโดดเข้าไปในตัวมันเลยคับ แล้วก็จัดการเป่าทุกสิ่งทุกอย่างที่ขวางหน้า พอขึ้นไปชั้นบนจะมีจอสีแดงๆ ยิงให้แหลกแล้วเผ่นป่าราบเลยครับ เพราะมันจะระเบิด :explain

ลองดูวิดิโอผมก็ได้ครับ (ขอโปรโมทหน่อยนะ :aha: )

Halo 3 - Judgment (Scarab Tank)
WMV 640p Gametrailers
Edited by LDS Drive, 27 September 2007 - 07:24 PM.

Macbeth's Photo Macbeth 27 Sep 2007

วิ่งเข้าไปยิงไข่มันนะคับ 55+

WoNDeRFuL_360's Photo WoNDeRFuL_360 27 Sep 2007

ู^
^
เสียวจัง

Ovaltine's Photo Ovaltine 27 Sep 2007

View PostLDS Drive, on Sep 27 2007, 07:23 PM, said:

พอยิงขาปูจนเกแล้วก็กระโดดเข้าไปในตัวมันเลยคับ แล้วก็จัดการเป่าทุกสิ่งทุกอย่างที่ขวางหน้า พอขึ้นไปชั้นบนจะมีจอสีแดงๆ ยิงให้แหลกแล้วเผ่นป่าราบเลยครับ เพราะมันจะระเบิด :explain

ลองดูวิดิโอผมก็ได้ครับ (ขอโปรโมทหน่อยนะ :aha: )

Halo 3 - Judgment (Scarab Tank)
WMV 640p Gametrailers

ตรงตึกที่มันปีนข้ามมามี turret ยิงจรวดอยุครับ :her

แหมๆ ยิงซะหมดตัวเลย

LDS Drive's Photo LDS Drive 27 Sep 2007

View PostOvaltine, on Sep 27 2007, 07:30 PM, said:

ตรงตึกที่มันปีนข้ามมามี turret ยิงจรวดอยุครับ :her

แหมๆ ยิงซะหมดตัวเลย

โอ้ ไม่รู้เลยนะเนี่ย หลงเป็นแรมโบ้ตั้งนาน :555

jaraba's Photo jaraba 27 Sep 2007

ขี่ มอไซ แล้ว ไห้คนข้างหลังยิงก็ได้นี่ครับ

9th TEARDROP's Photo 9th TEARDROP 27 Sep 2007

ใครที่ยังไม่ได้เล่น เห็นคลิปนี้แล้วคงแทบจะลุกไปซื้อตอนนี้เลยอะสิ

แต่เพิ่งทราบว่า normal มีtipแนะนำให้ระหว่างเล่นด้วยหลอเนี่ย
(press B to kill anemy from behind)
เล่น heroic แต่แรกนี่จะพลาดอะไรไปมั้ยเนี่ย

View Post9th TEARDROP, on Sep 27 2007, 08:12 PM, said:

ใครที่ยังไม่ได้เล่น เห็นคลิปนี้แล้วคงแทบจะลุกไปซื้อตอนนี้เลยอะสิ

แต่เพิ่งทราบว่า normal มีtipแนะนำให้ระหว่างเล่นด้วยหลอเนี่ย
(press B to kill anemy from behind)
เล่น heroic แต่แรกนี่จะพลาดอะไรไปมั้ยเนี่ย

ช่ายครับ มันมี tip โผล่มาหลายอย่างเลย

morigan's Photo morigan 27 Sep 2007

เอากันเข้าไป พวกคนได้แผ่นแล้ว
ขนาดของผมพูดจีนมันยังส่งไม่ถึงเลย

Ovaltine's Photo Ovaltine 27 Sep 2007

View Postmorigan, on Sep 27 2007, 08:41 PM, said:

เอากันเข้าไป พวกคนได้แผ่นแล้ว
ขนาดของผมพูดจีนมันยังส่งไม่ถึงเลย

ไม่เอา verbatim edition ก่อนล่ะครับ :aha:

Emochenta's Photo Emochenta 27 Sep 2007

ฮุฮุเล่นกานให้หนุกนะคับสำหรับคนที่มีแผ่นแร้ว :explain สำหรับคนที่ยังไม่มีแผ่นอย่าร้องไห้นะคับ :cry คอมเม้นส่วนตัว เกมนี้ผมว่าเล่นแล้วก็หนุกดีแต่มันจะอ้วงไงก็ไม่รู้อิอิ :aha:

Marko's Photo Marko 28 Sep 2007

ต้องย่องเข้าไปยิงกล่องดวงใจมันครับ แรกๆก็งงๆอยู่เหมือนกัน

jayluminous's Photo jayluminous 01 Oct 2007

โอย รอซื้อเครื่องใหม่จนเกมนี้ออกมาซะแล้ว เฮ้อ สงสัยต้องรีบขายเครื่องเก่าโดนแบน งุงิ