`
←  DGO ANIMANIA CLUB - อนิเม การ์ตูนใหม่ๆในใจคุณ
Logo
»

ช่วยแนะนำ ร้านที่ขาย Model Gundam ถูก ๆ หน...

kyojung_d's Photo kyojung_d 24 Sep 2007

ตอนนี้กำลังบ้า Model Gundam เลยครับ ก็เลยอยากจะทราบว่าเพื่อนมีร้านไหนที่ซื้อ
Model Gundam ของ Bandai ได้ถูก ๆ มั้งครับ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

poptmb's Photo poptmb 24 Sep 2007

เรตที่พอรับได้อยู่ที่ 0.4 นะครับ ร้านจูปิเตอร์ ตึกภิรมย์ ผมซื้อร้านนี้ประจำ(ไม่ได้ค่าโฆษณานะครับ)
ลองไปที่ thaigundam เซียนๆ :explain อยู่ที่นั่นครับ
credit thaigundam.com :bye

rahxephone's Photo rahxephone 25 Sep 2007

ถ้าไม่มีดอกาสฝากไปซื้อที่ญี่ปุ่นโดยตรงแนะนำร้านข้างบนเหมือนกานครับ

ginji's Photo ginji 26 Sep 2007

leo toy ด้วย ราคาพอๆกัน

cygnus_guy's Photo cygnus_guy 26 Sep 2007

Hobby Hub ก้อโอเคครับ บริการดี
แถมมี 4 สาขา ถ้าไปเซ็นทรัลก้อลองหาๆดูนะครับ

Master job's Photo Master job 19 Aug 2017

สน