`

Jump to content

พี่ชอน ผมขอโทษครับ

47 replies to this topic

#41 WinZero

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Royal Executive Members

Posted 19 September 2007 - 02:45 AM

View Postshineji, on Sep 18 2007, 11:40 PM, said:

จำได้ว่าผมเคยลงกระทู้เตือนไปแล้วว่าห้องนี้พูดจากันรุนแรง หยาบคาย ลามก จกเปรต และ ติดเรตx
เลยตั้งชื่อไปว่าห้องสถุน เพื่อให้คนที่หลงเข้ามาเล่นด้วยกันได้ทำใจและเข้าใจ :her
แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นเพราะว่าทุกคนในห้อง
เคยเล่นด้วยกันมานานเกือบปีเลยสนิทกันทำให้พูดจาหยาบคายอย่างนั้นได้
ไม่ใช่ว่าเจอใครก็จะหยาบไปซะหมด หลายคนอาจจะเข้าใจผิดว่าเข้ามาแล้วอยากจะพูด อยากจะด่าใครก็ได้
แต่มันไม่ใช่ จะหยาบ จะด่า จะซกมกยังไง ไม่ว่าหรอกคับ เต็มที่
แต่ยังไงอยากให้ดูความเหมาะสมนิดนึง อย่างที่คุณ live dazzel บอกนะแหละ
ทุกคนในห้องก็โตๆมีลูกมีเมียกันหมดแล้ว ไม่มีใครคิดมากหรอกคับเล่นกันสนุกๆดีกว่า
ยังไงก็มาเล่นด้วยกันเหมือนเดิมละกัน dukdik

ไรอ่ะ มีลูกกันหมด

ผมยังไม่มีนะ กะลัง Evaluate หาเเม่พันธุ์อยู่

#42 piya2519

I AM THE LEGEND OF KINGDOM UNDERFIRE

• High Royal Executive Members
  • Interests:TRS ThaiRainbowSix

Posted 19 September 2007 - 02:54 AM

View Postboot, on Sep 18 2007, 11:47 PM, said:

... เข้าไปห้องไหนดูว่ามีชื่อ piya2519 หรือไม่ก็ livedazzle อยู่อ๊ะเปล่า ถ้ามี 90% สถุลเเน่

หรือถ้าเจอ 2 ชื่อนี้พร้อมกันในห้อง เอาไปเลยเต็ม 100% สถุลชัววววป๊าดดดดนิ่ม ... :555

ป.ล. ทั้ง 2 ท่านนี้เป็นเกมเมอร์สูงอายุ เวลาเล่นด้วยต้องคอยเอาอกเอาใจให้ดีนะครับ เดี๋ยวจะน้อยใจยิงเพื่อนร่วมทีมหัวเเตกกระจายหมด ... :aha:

โธ่ไม่ได้ดูตัวเองไอ้....อยู่กับตูด้วยตลอดยังมีหน้ามาพูดโธ่ไอ้คุณสงัด :angry

ขอโทษด้วยครับเพื่อนๆถ้าเข้ามาแล้วเจอคำไม่สุภาพต้องขออภัยแทน BOOT74ด้วยครับ :kanoiyom

View PostWinZero, on Sep 19 2007, 02:45 AM, said:

ไรอ่ะ มีลูกกันหมด

ผมยังไม่มีนะ กะลัง Evaluate หาเเม่พันธุ์อยู่

โธ่ไอ้หื่น :angry

View Postshineji, on Sep 18 2007, 11:40 PM, said:

จำได้ว่าผมเคยลงกระทู้เตือนไปแล้วว่าห้องนี้พูดจากันรุนแรง หยาบคาย ลามก จกเปรต และ ติดเรตx
เลยตั้งชื่อไปว่าห้องสถุน เพื่อให้คนที่หลงเข้ามาเล่นด้วยกันได้ทำใจและเข้าใจ :her
แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นเพราะว่าทุกคนในห้อง
เคยเล่นด้วยกันมานานเกือบปีเลยสนิทกันทำให้พูดจาหยาบคายอย่างนั้นได้
ไม่ใช่ว่าเจอใครก็จะหยาบไปซะหมด หลายคนอาจจะเข้าใจผิดว่าเข้ามาแล้วอยากจะพูด อยากจะด่าใครก็ได้
แต่มันไม่ใช่ จะหยาบ จะด่า จะซกมกยังไง ไม่ว่าหรอกคับ เต็มที่
แต่ยังไงอยากให้ดูความเหมาะสมนิดนึง อย่างที่คุณ live dazzel บอกนะแหละ
ทุกคนในห้องก็โตๆมีลูกมีเมียกันหมดแล้ว ไม่มีใครคิดมากหรอกคับเล่นกันสนุกๆดีกว่า
ยังไงก็มาเล่นด้วยกันเหมือนเดิมละกัน dukdik

อีกคนจะพูดอะไรไม่ดูเลยตัวเองด้วยบอกเขาซิว่าตัวเองเป็นจ่าประจำห้องสถุลอยู่ไม่เห็น
พูดถึงเลยจ่านิ :mad

ป.ล.บุคคลนี้คือคนริเริ่มตั้งชื่อห้องนี้ขึ้นมาตัวดีเลยคนนี้ :explain

Edited by piya2519, 19 September 2007 - 02:47 AM.

#43 Galith

นักเล่นเกมมือโปร

Posted 19 September 2007 - 08:31 AM

แหม่ๆ ไม่รุ้จพูดอารายดี

#44 leung69

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 19 September 2007 - 05:43 PM

View Postthoon, on Sep 18 2007, 07:25 PM, said:

ปั๊มเนียล
อะไรกันอีตานี่ เอารูปแม่มาลงด้วยเหรอ

#45 BENZZONE360

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 19 September 2007 - 09:43 PM

ผมเคยเข้าไปเล่นแล้วDONECHOKECHAIสุภาพมากฯฯฯ

#46 Nakamura Banks

Posted 19 September 2007 - 10:50 PM

ซีเรียส เลยนะครับ ปิยะ สถุลที่สุด ละครับ ผมขอโทษแทน ด้วยละกัน นะครับ อื้ม เอ่อ แล้ว
ที่หา ว่า หน้าผม เนี่ยเหมือน คนบ้าหม้อ เนี่ย ไม่ จริงนะครับ

#47 BENZZONE360

Posted 19 September 2007 - 10:53 PM

View PostBENZZONE360, on Sep 19 2007, 09:43 PM, said:

ผมเคยเข้าไปเล่นแล้วDONECHOKECHAIสุภาพมากฯฯฯ

TEST

#48 zero360123

ณ ที่อันไกลโพ้น

Posted 22 September 2007 - 01:01 AM

แวะเติมน้ำมัน :aha: