`
←  Lost Planet
Logo
»

lost นี่ โหมด Normal ยากกว่า Easy เยอะมั้ย...

thep's Photo thep 26 Aug 2007

คือไม่ได้เก่งมาก แต่อยากเล่นแบบไม่ง่ายจนเกินไป แต่ไม่รู้ว่ายากไปมั้ย หรือว่าอีซี่ก็กำลังดีแล้วครับ

Xiangame's Photo Xiangame 26 Aug 2007

ถ้าเริ่มเล่น ก็ Normal เลยครับ กำลังดี

Zerotiir's Photo Zerotiir 26 Aug 2007

ไม่ยากครับ ถ้าเคยเล่นeasy(แบบไม่ใช้สูตร) ไม่ต่างกันมากครับ

MoDiFy's Photo MoDiFy 26 Aug 2007

ผมเล่น normal ไปจนถึงไอ้บ้าแมงมุมอะ
เลิกเลย ไม่ผ่านสักที
ต้องมานั้งเล่น easy ใหม่
แต่ช่วงนี้หยุดยาวเลยเจอ bioshock