`
←  Room of Terror : for horror game
Logo
»

Bioshock secret achievment อันสุดท้ายนะครับ

Galith's Photo Galith 21 Aug 2007

คือ ตอนที่ cohen ให้เราฆ่าคนมาติดรูปถ่ายอ่ะครับ พอเสร็จแล้วอย่าไปฆ่ามันให้ปล่อยไว้ยังงั้น จนเราไปถึงที่ olympus height เข้าห้องทางขวาจะเจอ splicer 2 ตัวกำลังเต้นกันอยู่ ให้ฆ่ามันแล้ว cohen จะโผล่มา เปิดห้องให้เรา แล้วเราก้จะปลด ac ได้อีกอันครับ แล้วค่อยฆ่าจากนั้นถ่ายรูปมันก้จะได้ ac มาอีกอันด้วย
Edited by Galith, 21 August 2007 - 04:57 PM.

H2O's Photo H2O 21 Aug 2007

ฆ่าแล้วจะได้กุญแจเปิดกล่องที่ Fort Frolic ด้วยนะครับ จะอยู่ในห้องเดียวกับที่เีราเอาภาพไปแปะนั่น
แหละ

BadlyHero's Photo BadlyHero 21 Aug 2007

เกมอะไรอ่ะ :her

WinZero's Photo WinZero 21 Aug 2007

เจอจนได้นะ :eiei

burger's Photo burger 21 Aug 2007

งืมๆ ยังถ่ายรูปไม่ได้เลยอะ

ohnut7's Photo ohnut7 21 Aug 2007

ยังเล่นไปได้นิดเดียวเอง :her ...

ไงก้ชอบใจมากเด้อที่เอามาบอกน้อลุงฟอร์ด

momo's Photo momo 21 Aug 2007

ยังไม่ได้เล่นเลย ครับ

Jin's Photo Jin 21 Aug 2007

ปักหมุดไร้ประโยชน์เจงๆ T-T

zeronet's Photo zeronet 21 Aug 2007

อ่าวอันนี้เป็น secret หรือเนี่ย ไม่รู้เลย เล่นรอบแรกจบก็ได้มาแล้วไม่รู้ว่าอันไหนมัน secret
ปรกติผมเล่นต้องเดินทุกซอกทุกมุมอยู่แล้ว สงสัยด้วยเหตุนี้เลยได้ ap นี้โดยไม่รู้ตัว :eiei

เพิ่มเติมนะครับ สองคนที่เต้นอยู่นั่นจริงๆไม่ต้องไปยิงมันก่อนก็ได้ครับ ให้ไปหยิบลูกปืนที่ตรงแผ่นเสียง จะทำให้เครื่องแผ่นเสียงตก
เพลงหยุดมันก็จะมาไล่ฆ่าเราครับ
Edited by zeronet, 21 August 2007 - 06:55 PM.

[[[PEE]]]'s Photo [[[PEE]]] 21 Aug 2007

แหงะ เมื่อวานเจอมันลงบันไดมา เห็นแพล่มไม่หยุด หมั่นใส้เลยใส่ซะเลยอะ อดเลย เวน :jark

Silversmoke's Photo Silversmoke 21 Aug 2007

เล่นจบก้อโอเคแล้วครับผม..

เวลาเล่นน้อยยยน้อย

รอ 2 world อิกตัว เห็นว่า EB บอก ออกวันที่21

DraKenZ 360's Photo DraKenZ 360 22 Aug 2007

ขอบคุณมากครับพี่ฟอร์ด ^o^"