`

Jump to content

อึเงินไม่เห็นให้ black belt เลย

6 replies to this topic

#1 Chiwawahusky

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 19 August 2007 - 06:30 PM

ผมตีเป็นชั่วโมง ไอ้อึที่ชื่อ corrosive poo อึเงินยักษ์ที่ต้อจากอึยักษ์ชมพู
ตีทั้งวัน ได้แต่ ultra medicine

ทำไงให้ได้ black belt คับ

#2 zineryl

藍染 惣右介

• DGO Reporter

Posted 19 August 2007 - 06:35 PM

ต้องขโมยไม่ใช่เหรอ

#3 Chiwawahusky

Posted 19 August 2007 - 06:47 PM

View Postzineryl, on Aug 19 2007, 06:35 PM, said:

ต้องขโมยไม่ใช่เหรอ

โขมยแล้วคับ ทั้ง steal ทั้ง loot ไม่เห็นได้อะไรนอกจาก Ultra Medicine

โขมยเสร็จ วิ่งหนี ออกนอกถ้ำ กลับเข้ามา ตีจากด้านหลัง แล้วโขมย แล้วหนี วนเป็นลูป เป็นชั่วโมง ได้แต่ยา ไม่เห็นมี Black Belt เลย

#4 Chiwawahusky

Posted 22 August 2007 - 07:04 PM

แงๆ มีแต่คนอ่าน ไม่มีคนตอบเลย

#5 zineryl

藍染 惣右介

• DGO Reporter

Posted 22 August 2007 - 07:27 PM

เมื่อ 2 วันก่อนผมไปลอง ก้ได้นะครับโอกาสได้ประมาณ 1 ใน 5 อะ ผมก้ตีข้างหลังถ้าขโมยแล้วไม่ใช่ก้ออกถ้ำเข้าใหม่ แต่ผมเตะมันตอนหลับอะ ใช้โซล่าหายตัว ติดสกิล ขโมย+ขโมยได้ของดี ก้ไม่ยากนะ ขโมยเรย์กับเลเซอรทดราก้อนยังนานกว่าเลยกว่าจะติด
แต่มีเรื่องแปลกพอขึ้นแผ่น 3 มันหายไป 2 งงว่าหายไปไหนหว่า ผมไม่เคยขายเครื่องระดับทิ้งเลยซักอัน

#6 Chiwawahusky

Posted 31 August 2007 - 09:59 PM

View Postzineryl, on Aug 22 2007, 07:27 PM, said:

เมื่อ 2 วันก่อนผมไปลอง ก้ได้นะครับโอกาสได้ประมาณ 1 ใน 5 อะ ผมก้ตีข้างหลังถ้าขโมยแล้วไม่ใช่ก้ออกถ้ำเข้าใหม่ แต่ผมเตะมันตอนหลับอะ ใช้โซล่าหายตัว ติดสกิล ขโมย+ขโมยได้ของดี ก้ไม่ยากนะ ขโมยเรย์กับเลเซอรทดราก้อนยังนานกว่าเลยกว่าจะติด
แต่มีเรื่องแปลกพอขึ้นแผ่น 3 มันหายไป 2 งงว่าหายไปไหนหว่า ผมไม่เคยขายเครื่องระดับทิ้งเลยซักอัน

ขอบคุณคับ เด๋วผมจะลอง ยังไม่เคยใส่หายตัวกับได้ของดี มันจะเกี่ยวกับเลเวลตอนไปตีป่าวคับ ตอนนี้ผมเวล 42 เองอะ ดันทะลึ่งเดินเนื้อเรื่องถึงบอสแล้ว แล้วไม่มีปัญหาเก็บเลเวลเอง ช้าเกิน

#7 Chiwawahusky

Posted 31 August 2007 - 10:56 PM

วะ ฮ่า ฮ่า ฮ่า ขอบคุณคับคุณ zineryl
ในที่สุด ก็ได้มาแล้ว ต้องใส่ของอย่างว่าไปตีจิงๆแหละ เลยฟาดมาซะ 5 อัน

จุดที่น่าสังเกตุนะครับ 3 อันหลัง ผมตีได้ต่อเนื่องเลย คือโซล่าได้ตีคนแรก และกด steal อย่างรวดเร็ว แบบว่าไม่พลาดเลยครับ เรียงรวด