`

Jump to content

อยากทราบวีธีการเล่นเกมMinano Golf5 online

5 replies to this topic

#1 peterparker

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 19 August 2007 - 02:51 AM

เพื่อนๆคับ ช่วยหน่อยคับ ผมมีเกมมินาโนแต่เล่นแบบออนลายไม่เป็นคับ
ผมได้ยินมาว่าต้องกรอก Account Management ที่เป็นบัตรเครดิต ช่ายมั้ย แต่ผมกรอกยังงัยก็ขึ้น your credit card information is not valid.... ตอนกรอกที่อยูข้อมูลผู้ถือบัตรเครดิต ก็เลือกประเทศไม่ได้ มีแต่USA..... รบกวนช่วยบอกวิธีอย่างละเอียดให้ด้วยนะคับ อยากเล่นแบบออนลายมากมาก

(ช่วยบอกเพิ่มเติมด้วยนะคับว่าเข้าเกมมินาโนแล้วจะเลือกเล่นแบบออนลายยังงัย เพราะมันเป็นภาษารณี่ปุ่นหมดเลยอะคับ)

ขอบคุญมากมากนะคับ

#2 Guitar_O+

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 19 August 2007 - 03:24 AM

ตอบลวกๆ นะครับ
ทุกเกมส์ของ ps3 เล่น online ได้โดยไม่ต้องใช้ บัตรเครดิต หรือ ต้องไปแก้อะไรตรง account management ครับ

สิ่งที่คุณต้องมั่วคือ เข้าไปที่ lobby รอรอบการตีของแต่ละ กลุ่ม แค่นั้นเองครับ

Edited by Guitar_O+, 19 August 2007 - 03:24 AM.

#3 armannza

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 19 August 2007 - 08:15 AM

ไม่รู้ ไม่มีแผ่น -*-

#4 peterparker

Posted 19 August 2007 - 03:43 PM

ขอบคุณนะคับ
ว่าแต่เข้า Lobby ยังงัยอะคับมันเป็นภาษาญี่ปุ่น อ่านไม่ออก (ขอแบบละเอียดๆนะคับ)

#5 pre2003

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 20 August 2007 - 09:23 AM

อยากให้มี ปักหมุด เป็นการเฉพาะเลยครับ สำหรับ Minano Golf5

#6 peterparker

Posted 20 August 2007 - 10:36 AM

เล่นออนลายได้แล้วคับ ว่าแต่มีห้องที่เป็นของคนไทยบ้างมั้ยอะ มีแต่คนญี่ปุ่น