`
←  Room of Terror : for horror game
Logo
»

โอโห ใครยังไม่ได้ซื้อแผ่น bioshock เปิดหูเ...

thaiger's Photo thaiger 17 Aug 2007

- เท่าที่เล่นที่บอกว่าน้ำสวย มันสวยจริง ๆ นะครับ เสียงก็ระทึกก้องแบบเหมือนเล่นอยู่ในอ่างมังกร เวลาเราเดินโดนน้ำมันจะเปียกมาโดนจอ ทำให้เรารู้สึกเฉอะแฉะ อิทธิฤทธิ์ และ การ hack เอาหุ่นมาใช้มันเลียนแบบ RE4 นี่หว่า อยากรู้ว่าเราร่ายมนต์ดำอะไรบ้างไปดูใน skip ได้เลยครับ ทั้งทำให้น้ำมันที่พื้นลุกเป็นไฟใส่ศัตรู ปาระเปิดชะงัก ปาเวชมนต์ทำให้ศัตรูกลายเป็นน้ำแข็ง มีการยิงเอกทำให้ศัตรูสะดุดล้ม และ ยังมีปืน Rocket วิ่งตามศัตรู งานนี้ตูมตามครับ เอ้า ไปดูตัวอย่างการเล่น แล้วรีบซื้อซะที่นี่นะครับ http://www.clipupload.com/clip/showphoto.p...03/limit/recent
Edited by thaiger, 17 August 2007 - 07:02 PM.

beamnintendo's Photo beamnintendo 17 Aug 2007

คุ้มที่จะซื้อแท้ไหมครับ แล้วโหมดออนไลเป็นอะหยัง

thaiger's Photo thaiger 17 Aug 2007

มันไม่มี mode online นะครับ งานนี้กุ๊กกู๊อย่างเดียวเลยก๊าบ

Metropolisjam's Photo Metropolisjam 17 Aug 2007

สนุกแน่นอนกับราคาร้อยกว่าบาท :555

แต่ถ้าพันกว่าบาทขอบายครับ

burger's Photo burger 17 Aug 2007

โหลดอยุอะเราตกข่าวไป2 วันเอง

giggogs's Photo giggogs 17 Aug 2007

เกมส์นี้กุ๊กกู๋ก็พอ แผ่นแท้ไม้คุ้มนะผมว่า

Xiangame's Photo Xiangame 17 Aug 2007

เกมดีที่ไม่ต้องออนไลน์ :555

mennie's Photo mennie 17 Aug 2007

ถ้าเครื่องไม่แปลงเล่นกุ๊กได้ ผมก็ไม่ซื้อพันกว่าเหมือนกันแหละครับ

gorath's Photo gorath 17 Aug 2007

ตอนแรกกะจะไม่เล่นเลยนะเพราะไม่ชอบ art ยุค 60s แต่ดูคะแนนแล้วคงต้องเล่นล่ะครับ แผ่นแท้ซะ แต่เดี๋ยวขอระบายของเก่าก่อน :angry

makuja's Photo makuja 17 Aug 2007

อยากเห็นสกรีนช็อตก่อนตัดสินง่ะ

gogogo7922's Photo gogogo7922 17 Aug 2007

เกมส์นี้คงซื้อไม่แท้ครับ เพราะไม่มี Online แต่ซื้อแน่นอน

ซื้อแท้เฉพาะเกมส์ที่ต้อง On Line และก็ต้องมันล์ๆ คนนิยมครับ :aha:

เพราะผมงบมันจำกัดเด๋ว ที่รัก :love จะตบหัวผมคว่ำเอา :jark

View Postmakuja, on Aug 17 2007, 07:32 PM, said:

อยากเห็นสกรีนช็อตก่อนตัดสินง่ะ
เอ๋าที่ผม link ให้ไงครับ ของจริงสวยกว่าแบบเนียนสุด ๆ เลยนะ

ArtDVDs's Photo ArtDVDs 17 Aug 2007

เกมนี้แท้ยังคุ้มกว่า Darkness น้ำเป็นน้ำเลยเน้อ แต่ศัตรูมันเป็นลิงหรือไงกระโดดตลอด

nongpong's Photo nongpong 17 Aug 2007

คนเล่นเครื่องไม่แปลง ก็ลำบากหน่อยน่ะคับ
เพราะมันไม่มี online

แต่ เกมนี้ เกมดีแน่นอน มา confirm อีกเสียง

ผมชอบ นะ เทียบ กับ darkness ที่มีคนบอกน่ากัว ผมไม่รุ้สึกกลัวเลยสักนิด
แต่ bioshock นี่ เล่นแล้วให้ Feeling ว่าต้องเอาตัวรอด ใน เมืองใต้ทะเล ที่มันแต่ตัวประหลาดจิงๆ

แต่ งงๆ กะเนื้อเรื่อง - -''

MusTanGZ's Photo MusTanGZ 17 Aug 2007

ปกติ คอ FPS แต่เล่นเกมส์นี้ แล้ว 2-3 ชั่วโมงก็ต้องพักแล้ว เวียนหัว :blur

แนะนำให้ถ่ายรูปเข้าใว้ครับ ถ่ายไร้สาระ ก็ถ่ายไปเถอะ เผลอๆ achivement unlock นะเอ้อ :explain
Edited by MusTanGZ, 17 August 2007 - 07:39 PM.

koch's Photo koch 17 Aug 2007

นั่นน่ะสิ ใครรู้เนื้อเรื่องก็ช่วยเล่าให้ฟังหน่อยน้า

hayabusa's Photo hayabusa 17 Aug 2007

ถ้างบน้อยรอแท้stranglehold ท่าทางmultiplayerจะมันส์มากครับ(เล่นdemoแล้วชอบสุดๆ)

bioshockเสียดายนิดนึงlock framerate onแล้วมันก็60fpsเนียนกิ๊ก แต่ภาพฉีกตลอด(ปวดตา) สุดท้ายก็offไป offแล้วก็ยังframerateเสถียรดีเปลี่ยนมุมมองแล้วไม่เบลอแบบdarkness

nongpong's Photo nongpong 17 Aug 2007

View PostMusTanGZ, on Aug 17 2007, 07:39 PM, said:

ปกติ คอ FPS แต่เล่นเกมส์นี้ แล้ว 2-3 ชั่วโมงก็ต้องพักแล้ว เวียนหัว :blur

แนะนำให้ถ่ายรูปเข้าใว้ครับ ถ่ายไร้สาระ ก็ถ่ายไปเถอะ เผลอๆ achivement unlock นะเอ้อ :explain

จิงๆ คับ ผมเองปกติเล่น FPS ไม่เคยออกอาการ

มะกี๊ เล่นไป 2 ชม มึนเลย เกมนี้ :blur

thunble's Photo thunble 17 Aug 2007

View Postgorath, on Aug 17 2007, 07:27 PM, said:

ตอนแรกกะจะไม่เล่นเลยนะเพราะไม่ชอบ art ยุค 60s แต่ดูคะแนนแล้วคงต้องเล่นล่ะครับ แผ่นแท้ซะ แต่เดี๋ยวขอระบายของเก่าก่อน :angry

ระบายของเก่าออก pm บอกผมล่วงหน้าหน่อยครับ เพื่อมีเกมอยากได้ได้สอยก่อน เดี๋ยวไม่ทันในบอร์ดซื้อขาย

piya2519's Photo piya2519 17 Aug 2007

พี่อ้วนมีเวลาเล่นหรือครับรู้นะทำอะไรอยู่ :aha:

อยากเล่นเกียร์กับพี่อ้วนจัง :love