`
←  Blue Dragon
Logo
»

บลูดราก้อนที่ออกมาตอนนี้มีภาษาอังกฤษรึยังครับ

BadlyHero's Photo BadlyHero 05 Aug 2007

อยากเล่นมาก แต่อยากได้ภาษาอังกฤษ
เคยเห็นว่ามีภาษาอังกฤษ ไม่ทราบว่า
เป็นภาษาอังกฤษ ทั้งเสียง แล้วก็ ซับ รึป่าวครับ

blue_key's Photo blue_key 05 Aug 2007

ซับ eng เสียง jp ครับ

BadlyHero's Photo BadlyHero 05 Aug 2007

แล้วมันจะมีเสียง eng รึป่าวครับ
มีข่าวออกมาบ้างรึยัง ของโซนเอเซียรึป่าว มีใครรู้บ้างครับ

blue_key's Photo blue_key 06 Aug 2007

ที่ตอบไปเป็นของ asia ครับออกนานแล้ว
ส่วน us ออกกันยาฯครับ เรื่องเสียงคิดว่าคงเหมือนกัน(ไม่แน่ใจ)

intania's Photo intania 06 Aug 2007

ถ้าเป็น version US น่าจะเป็นเสียงอังกฤษครับ
แต่อาจจะ lock zone เล่นในเครื่อง asia/jp ไม่ได้

BadlyHero's Photo BadlyHero 06 Aug 2007

โอ้ว ว ว ว จริงรึ :cry

morigan's Photo morigan 15 Aug 2007

version PAL ไม่ lock zone นี่

Wendigo's Photo Wendigo 08 Sep 2007

US ออกแล้วนะครับ....Sub Eng Text Eng ด้วย ค่อยรู้เรื่องหน่อยย :her