`

Jump to content

ถามเกี่ยวกับ online ของ minano golf หน่อยคับ

2 replies to this topic

#1 Batistuta

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 31 July 2007 - 08:51 PM

ไม่ทราบว่าเวลาเล่นออนไลน์เนี่ย เราไม่สามารถเอาตัวที่เราสร้างเข้าไปแข่งได้เหรอคับ เพราะว่าตอนที่ผมถึงคิวเล่นอะ มันให้เลือกได้แค่ตัวเดียวเอง เป็นตัวผู้หญิงอะ แล้วก็ระบบการตีก็เหมือนกัน เลือกได้แค่แบบ ที่ต้องกะวงสวิงเอาเองอย่างเดียวเหรอคับ
ขอบคุณมากคับ

#2 snipe

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 01 August 2007 - 12:28 PM

ตอนเลือกเข้าไปแข่ง มันจะบอกรายละเอียดสนาม ตัวละคร ไม้และลูก ที่ใช้นะครับลองดู

#3 Rebirth

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 01 August 2007 - 01:57 PM

แล้วก็บางสนามที่ออนไลน์ ก็ต้องเล่นปลอดล๊อค แล้วตัวละครก็ต้องปลดล๊อคด้วยหน่ะครับถึงจะเล่นได้งับ ผมโง่อยู่ตั่งนานวันแรกเข้าไปคุณ weeraa ชวนเข้าไปเล่นแต่ดันเข้าไม่ได้เพราะผมยังไม่ได้ปลดล๊อคแมพนั้นเองหง่ะครับ :her