`

Jump to content

วิธีทําความสะอาดเพล3 โดยไม่เกิดรอยขนแมว....

22 replies to this topic

#21 Rebirth

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 01 August 2007 - 04:29 PM

:her ทำไมผมใช้เช็ดแล้วมันก็เป็นรอยอยู่ดีอ่าครับเฮอ่ะๆ ผมคิดว่านะครับฝุ่นที่มันจับอยู่ที่ตัวเครื่องมันต้องเป็นเม็ดและแข็งแล้วพอเราเอาผ้
าไปเช็ดเหมือนเป็นการไปกดฝุ่นให้มันแน่นลงไปที่ตัวเครื่องแล้วเราก็ปาดแล้วก็จะเป็นร

ยครับ วิธีที่ดีที่สุดผมว่าติดฟีมแ้ล้วเช็ดจะดีกว่าหรือใครที่ไม่ได้ติดแนะนำให้เป่าดีกว่า
ครับ ส่วนคราบมันเป่าก่อนแล้วค่อยเช็ดคราบมันที่ติดอยู่ที่เครื่องครับจะทำให้เกิดรอยน้อย
ที่สุดครับ ผ้าเค้าดีจิงๆครับแต่ถ้าเช็ดทั้งฝุ่นรับรองครับเป็นรอยแน่นอนครับ

#22 NES

Bouncing Off Clouds

• Royal Executive Members

Posted 01 August 2007 - 08:36 PM

แวะมาเก็บข้อมูล
ไปและ
เฟี้ยวววววววววววววววววววววววว...

#23 ninjaboy

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 01 August 2007 - 10:52 PM

ผมติดกันรอยของ capdase ครับ