`

Jump to content

update แผนที่ไปร้านขายเกมที่ FUK ครับ Japan

2 replies to this topic

#1 Skiver

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 28 July 2007 - 04:39 PM

https://dvdgame.online/forums/index....ndpost&p=513429

ตามนั้นเลยครับ

เมื่อวานก็พึ่งตั้งกระทู้ระบายอารมณ์โมเด็มพังไป วันนี้ก็ตั้งกระทู้อัพเดทอีก (จริงๆกลัวคนไม่รู้ว่า กระทู้ปักหมุดอัพเดทแล้ว )

จะโดนขี้มั้ยเนี่ย :ohmygod

ถ้า mod เห็นไม่สมควร เห็นว่ารก ก็ลบได้เลยนะครับ ขอโทษที

#2 deleted

The 3rd place in top ten.

• High Royal Executive Members

Posted 28 July 2007 - 05:22 PM

View PostSkiver, on Jul 28 2007, 04:13 PM, said:

ต้องขอโทษด้วยนะครับ หนัง. . . . หาไม่ได้เลยครับ ไม่รู้แหล่ง ร้านพวกนี้ไม่มีขายด้วย แค่ DVD ยังไม่มีเลย

แต่ซ่องมีครับ เจอแล้ว :555 แต่รู้สึกพวกนี้ห้ามคนไทยหรือชาวต่างชาติใช้บริการ หลัง 17.00 น ครับ เค้าไว้ให้คนญี่ปุ่นที่พูดจารู้เรื่องใช้บริการ

จากกระทู้โน้น มาตอบในกระทู้นี้

ไปเอากันตอนตะวันยังไม่ทันตกดิน ผมไม่มีอารมณ์หรอก

อิอิอิ
:eiei

#3 Skiver

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 28 July 2007 - 05:46 PM

View Postdeleted, on Jul 28 2007, 05:22 PM, said:

จากกระทู้โน้น มาตอบในกระทู้นี้

ไปเอากันตอนตะวันยังไม่ทันตกดิน ผมไม่มีอารมณ์หรอก

อิอิอิ
:eiei

ผมว่าไม่แน่นา สาวๆที่นี่ ไม่ว่าจะอายุเท่าไหร่ หรือวัยรุ่นมาเที่ยว เค้ามักจะขี่จักรยาน และ ใส่กระโปรงสั้น. . .. .. . .

และบางคนก็จะนั่ง. . . . .. . (

เข้าใจความหมายนะครับ :aha: