`
←  Blue Dragon
Logo
»

- - - ในที่สุดก็เก็บแต้มได้ 1,000 เต็มแล้ว...

Goenitz's Photo Goenitz 27 Jul 2007

เล่นจบตั้งแต่ตอนเวอร์ชั่นญี่ปุ่น แล้วเล่นรอบ 2 แบบ Super Hard Mode ดีที่เล่นไปแค่นิดเดียวตอนแรกๆของรอบสอง

เลยเล่นเวอร์ชั่นเอเชียซีบอังกฤษต่อได้เลย ขอบอกว่า พวกบอสหลังๆ ยากนรกกินแทบทั้งนั้นเลยอ่ะ ขนาดพลังของเราเต็ม 999 แทบทุกอย่าง ยังสู้ไม่ค่อยไหวเลยอ่ะ บอสที่เก่งสุด โจมตีทีนึง เสียพลัง 3,000 กว่าๆ โจมตีหมู่ เสีย 1,000 กว่าๆทุกตัว แถมโจมตีเร็วและถี่กว่าเราและนรกเลยอ่ะ ใครจบโหมดนี้นี่ เหนื่อยแน่ แต่สนุกสุดๆไปเลยอ่ะ

Uzsa's Photo Uzsa 21 Sep 2007

ยินดีด้วยครับ ผมก็กำลังจะครบ 1000 แล้วเหมือนกัน อีกนิดเดียว กำลังเล่นอยู่ครับ

kitari's Photo kitari 25 Sep 2008

ผมพึ่งเริ่มเล่นเองครับ เหอๆ

Warizz's Photo Warizz 26 Sep 2008

ดีใจด้วยครับ

เดี๋ยวจะตามไป อิอิ