`
←  DGO SOUL CLUB - แหล่งกินแหล่งท่องเที่ยวสำหรับทุกคน
Logo
»

ใครเคยไปเที่ยว หรือรู้จักร้าน the piano บ้าง

arterart's Photo arterart 22 Jul 2007

อยากถามรายละเอียดหน่อยอ่ะครับ style ประมาณไหน
มันประมาณว่าเป็น นั่ง Drink แล้วมี off ด้วยหรือเปล่า
เพราะมีเพื่อนของน้องที่รู้จักเค้าชวนน้องไปทำครับ เรยอยากรู้ว่ามันเป็นประมาณไหน

Thank karb'

:kanoiyom

jaraba's Photo jaraba 22 Jul 2007

View Postarterart, on Jul 22 2007, 02:00 PM, said:

อยากถามรายละเอียดหน่อยอ่ะครับ style ประมาณไหน

style ทั่วไปแหละครับ ส่วนไหญ่ ชายหื่นไปเที่ยวกัน

View Postarterart, on Jul 22 2007, 02:00 PM, said:

มันประมาณว่าเป็น นั่ง Drink แล้วมี off ด้วยหรือเปล่า

ครับนั่ง drink ครับ off ออกนี่ตกลงกันเอง จะ off ต้องเหมา drink

เพราะมีเพื่อนของน้องที่รู้จักเค้าชวนน้องไปทำครับ เรยอยากรู้ว่ามันเป็นประมาณไหน

Thank karb'

:kanoiyom

แนะนำผมบ้างซิ ถ้าเป็นน้อง แท้แท้ตา art อย่าไห้ทำดีกว่ามั้งครับ เดี้ยว สังคมจะพาไป

Mr.Contemporary's Photo Mr.Contemporary 22 Jul 2007

ตา art ถ้าเป็นน้องแท้ นี่ตบกบาลคนชวนไปได้เลย :angry
เพราะมันก็เป็น lounge ดีๆนี่เอง
ถ้าเป็นน้องไม่แท้นี่ขึ้นอยู่กับว่าลุงหวงแค่ไหน :aha:
Edited by Mr.Contemporary, 22 July 2007 - 09:54 PM.

jaraba's Photo jaraba 22 Jul 2007

View PostMr.Contemporary, on Jul 22 2007, 09:53 PM, said:

ตา art ถ้าเป็นน้องแท้ นี่ตบกบาลคนชวนไปได้เลย :angry
เพราะมันก็เป็น lounge ดีๆนี่เอง
ถ้าเป็นน้องไม่แท้นี่ขึ้นอยู่กับว่าลุงหวงแค่ไหน :aha:
ลุง art ไม่สนผู้หญิงหรอก ชอบ ไล่ยิงตูดชาวบ้าน 55555555555555555 :aha:

หุหุหึหึ...'s Photo หุหุหึหึ... 23 Jul 2007

เท่าที่searchจากgoogleมานะครับ หุหุ... (จริงๆไม่เคยไปซะที ไม่รู้มันคืออะไร สงสัยจะเป็นร้านข้าวต้มนะ 5555)

จากมุมมองนักเที่ยว

1 งบบานปลาย ไปทีไรไม่ต่ำกว่า 5000/คน ซะที แนะนำให้ทานข้าวร้านหรูๆที่ทองหล่อก่อนเข้าครับ อย่างน้อยก้จ่ายถูกกว่าหรือใกล้เคียงกับไปกินข้าวผัดที่นั่น

2 ขาประจำเยอะ น้องๆจะจดจ่อกับขาประจำ

3 น้องๆเด๋วนี้หน้าตาก็งั้นๆนะครับ ไม่เจิดจรัสเหมือนแต่ก่อน

4 ป๋าเยอะมาก หน้าใหม่มามีโอกาสเหยียบเท้าป๋าสูง แล้วเราอาจจะโดนเท้าลูกน้องป๋าเยียบคืนได้ครับ หุหุ...

5 ชวนออกยากส์ ถึงยากมากๆ ในครั้งแรกๆ(แรกๆคือ 5-10ครั้งแรก) ลองนับเงินรวมๆกันแล้วจะตกใจครับ หุหุ...

ปกติผมเป้นคนเก็บตัวครับไม่ค่อยได้ออกไปไหน ยกเว้นเพื่อนมันคาดคั้นจริงๆถึงจะออกไปฟ้อนระบำงูที่ฟอร์เต้ที อิอิ... (อ้อ ช่วงนี้ฟอร์เต้ปรับปรุงร้านอยู่นะคร้าบ... หุหุ)

จากมุมมองพี่ชาย

- ถ้ามีหนุ่มมาจีบน้องสาวผมแล้วมันเที่ยวที่นี่นะ มันสอบตกไปแล้ว99%
Edited by หุหุหึหึ..., 23 July 2007 - 03:56 PM.

Dest!ny's Photo Dest!ny 25 Jul 2007

:555 :555 :555

Ryo's Photo Ryo 24 Aug 2007

เป็นเมมที่นี่มาเกือบ10ปี ไม่มีออฟ นะครับ มีแต่ซื้อดื่ม (ไม่รู้ว่าออฟ กับซื้อดื่มนี่ความหมายเดียวกันรึป่าวนะครับ) ถ้าถูกใจเด็กตามไปเองครับ เมม20000 ชีวาส11ขวด หรือจะเอาชีวา่สแลกเป็นสวิงก็ได้ เพิ่มขวดละ500 ค่าดื่มเด็ก สตาร์ท 2ดื่ม ดื่มละ280 (ราคาเมม) ร้านไม่ใหญ่มาก มีวงดนตรีเล่นเพลงสบายๆ มีห้อง vip นัวเนีย มีโต๊ะพูล ไว้ฝึกแทงลงหลุมก่อนลงสนามจิง :aha:

pondpai's Photo pondpai 26 Aug 2007

ที่นี่รู้สึกจะ top 3 ของเมืองไทยเลยนะครับ แพงหูฉี่ ขนาดเป็นเมมก็หมดเยอะ ค่าเด็กสตาร์ทก็ 560 แล้ว หุหุ

ถ้าเป็นผมเที่ยวที่นี่เก็บเงินอาบน้ำสบายใจกว่าครับ