`
←  DGO Collector Club - พื้นที่แสดงของสะสมที่คุณภูมิใจ
Logo
»

Interface แบบนี้ตรงใจผมจริง ๆ กับเครื่อง P...

rodneyy's Photo rodneyy 17 Jul 2007

พัฒนาการอีกขั้นของเครื่อง NEC PC Engine เป็นรุ่น Core Grafx II ตัวนี้ผมต้องทำสายไฟสำหรับต่อจากเครื่อง Super CD-ROM 2 มาเข้าตัว Core II เอง เป็นรุ่นที่ออกแบบได้สวยงามอีกรุ่นเหมือนกัน

kirtchanok's Photo kirtchanok 17 Jul 2007

สวยมากมายงับ ไม่เคยเห็นอ่ะครับ สวยจริงๆ

moomoo jung's Photo moomoo jung 17 Jul 2007

ขออคารวะ เจ้าพ่อ PC ENGINE 1 จอก ครับ ....เอิ้ก!!!.... :sabai

hinotori's Photo hinotori 18 Jul 2007

โดนเพื่อนตบไป เซ็งเลย หาได้ที่ไหนครับคิดถึงมันมาก