`

Jump to content

วิธีฆ่ามังกรง่ายๆครับ

4 replies to this topic

#1 Apple

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Executive Members

Posted 16 July 2007 - 10:39 PM

ใส่ Bellybutton Ring of Water เวลาสู้กับมังกรน้ำแข็งนะครับ เพราะมันจะโจมตีด้วยธาตุน้ำ แหวนก็จะดูดซับการโจมตีมาเพิ่มhpให้เรา

ส่วนตัวอื่นๆใส่Bellybutton Ring of wind นะครับ เนื่องจากส่วนใหญ่จะโจมตีด้วยธาตุลม หรือถ้ามี Bellybutton Ring of Earth ก็ใส่ด้วยก็ดีครับตอนสู้กับSparkนะครับ รับรองดูดได้หมด

ว่าแต่ใครช่วยบอกวิธีฆ่า King Poo ได้มั๊ยครับ ขี้เกียจเก็บlvแล้วอ่ะ

#2 mennie

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 17 July 2007 - 11:43 AM

มังกรไม่ยากครับถ้ามีแหวนตามที่ว่า ถ้าไม่มีก็หนักพอควรในเลเวลน้อยๆ

ส่วน King Poo นั้น อัพสกิลที่ เมื่อ HP หมดให้ไปลด MP แทน กะ อาชีพเวทมนต์ Support ที่พลังโจมตีเวทย์แรงตามระดับ Job (ควรเก็บให้ได้ 90 ขึ้นไปครับ อย่างน้อย 3 คน)

ใส่สกิล Double Cast ทุกคนกะอัด AGI ให้เต็มสูบ ชนะไม่ยากครับ ผมชนะตอนเวล 45

#3 blue_key

one of the best in my life

• High Royal Executive Members

Posted 17 July 2007 - 10:24 PM

เน้น Agi ไว้ครับ King poo เร็วมาก
แล้วก็เน้นเวทย์โจมตี จะง่ายกว่ามาก

#4 actzzz

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 23 August 2007 - 12:25 AM

ฆ๋า ได้ ตอน lv 45 โม้ แล้ว ครับ อึ ทอง ไม่ skill ครบ ไม่ hp 999 ไม่ ไหว หรอก เคย มา ตั้ง แต่ ก่อน ปี ใหม่ แล้ว

#5 daonua

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 26 August 2007 - 09:22 PM

ขอ 50 หน่วอครับผม
ช่วยๆกานหน่อยครับ
แหะๆ :cry2